Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujana wako utumie wapi uje malizana na mie!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by major mkandala, Mar 9, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hili ni kwa madada wote
    emmbu twendeni na wakati jamani
    kuna dada mmoja jana akusita kumwsha
    mzee wa watu na tai lake akiwa na prado nje

    akampa""we ujana uanze na nani uzee umalize na mie""

    embu tukumbukeni na sie vijana jamani hii mizee itawafia

    big up mama uliewasha nyota za zambarau kwa hawa mizee yetu
     
  2. F

    FOE Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli alikusudia kusema hivyo basi vijana neema itakuja upande wetu. Ila wanawake wengi mkuu wanataka wanaume ambao eti wenyewe wanasema wako stable ktk maisha. Sasa mpaka mtu anapokua stable inamaanisha ujana ushaisha ndio anafikia stage hiyo ya kuelekea uzeeni. Vijana wenzao hatuwezi kuendesha hayo maprado ndio maana wanajikuta mikononi mwa wazee. Waache tamaa watakua na sisi wa rika lao,nasi tunaumia sana tunapoona dada mzuri lakini wazee wanatupokonya kwa mifwedha yao tu!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tafuteni na nyie fwedha
     
  4. L

    Lizy JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bht: You made my day shosti.
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    sisis....hatuna kituu...sisi hatuna kitu

    fwedha tukizitafuta hadi tuzipate, tunakuwa 'wazee' tayari,

    na nyie mnakuwa ndo ivo tena sio vijana ki ivyo,

    inabidi tuwatafute wadogo zenu au?
     
  6. F

    FOE Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio hivyo sasa tutakuja kuzipata wakati tushakua na umri kama wa huyo jamaa anaeambiwa ""we ujana uanze na nani uzee umalize na mie""
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kupenda kwenu kitonga!!!. mara unataka starlet, sijui swift, spacio...Mkibadirika hata hiyo mizee itaogopa kuwa-bip.
     
  8. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Una maanisha hapendwi mtu, inapendwa pesa yake siyo? Na wezee ndiyo wenye pesa !!
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi lizy si ukijua chanzo cha tatizo ndio unaenda kupambana na kile chanzo ili uue tatizo jamani?

    sasa wanalalama tuuuu oooh sisi hamtutaki mantaka wazee wenye pesa oooh sijui nini...
    dont waste time...go get them monies na mrudi mpate mtakacho.....
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mie nnazo,njoo ule kuku,bhata,etc mprado pia upo,si hata fundi magari anaweza kuwa nao siku mojamoja [​IMG]
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unaimba au (ushaanza kujitangaza)

    kwani mnalalamika nini?? mnatoswa kwa vile hamna hela.....nendeni mkazisake mrudi mjitwalie manowataka (kama ni wadogo zetu hayaaaa....)
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Binamu unamwaga pointi sana! Yaani wakati sisi tukishakuwa na fwedha, tayari tunakuwa tunakaribia kuwa wazee, na wao pia wanakuwa wameanza kuzeeka (tayari wameshaa anza kuvaa miwani ya macho na kuanzisha vi NGO vya haki za wanawake!)!

    Matokeo yake tunarudi kwa dogo dogo, kwa hiyo, kampeni ya ''uzee wako unaniletea mimi, kwani ujana wako uliutumia na nani'' kamwe haiwezekana!!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    BK vipi tena kwani nimekwambia mie natafuta?? Mama mia vipi?
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kujitundika msalabani manpenda wenyewe.......
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tusubiri tu na sisi tutakapofika uzeeni na kumiliki PRADO tuwe na Sugar daddy za watoto wa hawa hawa wa akina bht wanao encourage pesa mbele zaidi ya UTU
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kueleweka ndivyo sivyo nilikuona.......

    hivi kwani waichana wote mnaotongoza wanataka pesa?
    wangapi wanawatolea nje wazee na pesa zao? (ujana ulikula na nani uzee ule na mie?)

    cant you read people you tongoza bana aaaah!!! na bado.....mtaipata!!
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Nimewakumbuka sijui TMK gani vile wanaimbaga ivo

    lakini ndo ivo tunazisaka by the time tunakuwa nazo za ki ivyo, hampo tena wapo wengine, dynamics zinakuwa zimeshachange japo system ndo hiyo hiyo B
     
  18. L

    Lizy JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaelewa sana ila wabishi tu, sijui kwa nini.

    Ukisema uanze naye hana kitu,baadae akizipata tu anatimua, so why the suffer??

    "Go get the monies na mrudi mpate mtakacho" by bht-JF
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hivi hii miprado mayai inawazingua sana hawa watoto wa kike eeh? sasa mtu akiliendesha ndo limekuwa lake...lol
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    poa tu najua hutafuti mamii,mama mia ana soo nimeghairi,kwanza simuoni nieona mahali kama kapigwa ban vile.
     
Loading...