Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujambazi wa silaha umerudi Dar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkandara, Feb 14, 2009.

  1. M

    Mkandara Verified User

    #1
    Feb 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kulingana na habari nilizozipata.. nimetaarifiwa kwamba Ujambazi wa kuvamia nyumba za watu usiku wakiwa wamelala umerudi mjini..
    Hii ni hatari kubwa sana kwa usalama wa wananchi ikiwa tunashindwa kabisa kukomesha Majambazi hasa wa kutumia silaha..
    Jamani hii nchi yetu inakwenda wapi! Je, ni njaa au ndio ktk kutafuta njia rahisi za Utajiri..
    Lini sheria itaweza kusimama na wananchi wake wawe wanyenyekevu kutii sheria zenyewe.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu taarifa yako haina mfupa...tolea basi hata mifano miwili mitatu kudhibitisha hili, ni mitaa gani ya dar hii kitu inatokean sana na lini na mzee Kova ka comment nini, ili tuchangie vizuri!
     
Loading...