Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujambazi wa ngombe kwa silaha wazuka upya tarime (watatu wauawa)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TanzActive, Feb 12, 2010.

  1. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zilizonifikia hivi leo ni kwamba majambazi yenye silaha yamevamia kijiji cha Magena huko wilayani Tarime na kupora ng'ombe huku wakiua wanakijiji watatu waliokuwa wakijaribu kupambamba nao
     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    It is very sad to hear that. However may i know where is this Kibakari TPDF? Could'nt they do something about this?
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    Nini Maana ya kuuita mkoa wa Kipolice??

    Naomba mwna JF anaye jua Madhumuni na maudhui ya Kuita eneo mkoa wa kipolice au kutawala Kipolice?

    Sasa angalia huo ujambazi wameanza tena, ivi lini ujambazi utapungua nchi hiii Mwanza Arusha Dar Mbeya, Hivi vikosi vya police wao kazi zao wameziga vipi i mean special forces ambazo zina deal na ujambazi kama huu vipo?? na vingine kwa ujambazi wa maduka vipo na vitengo vingine vya upelelezi kuhusu hayo matukio vipo au baada ya wezi kufa na uchunguzi unafia hapo maaana kuua jambazi mmoja au wawili ujue kuwa pia wanakundi ni lazima uchunguzi uendelee tu, ila kwa police wetu navyo jua wataiweka kesi kando ili siku ikijirudia utasikia elekesi ipo bado tulikuwa twaifanyia uchunguzi wakina waaapi.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani hizi habari Tarime imekuwa Tarime
     
  5. O

    Omumura JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kazi ipo huko, mwaka huu!!
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kamanda Contantine Massawe ametumwa Tarime kupambana na wakulima wa bangi huku akijiandaa kuwasaidia waliomtuma kushinda Ubunge!!
    Suala la majambazi ni gumu sana kwake labda kwa "wazembe' na "wazururaji" hapo mnanaweza kuona jeuri ya police.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hapo october 2010 haijafika....mbona watatumia hata silaha za nyuklia mwaka huu
     
Loading...