Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujambazi staili mpya, waja na defender , waiba mchana kweupe saa sita

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Sep 6, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    tukio la kusikitisha limetokea Bunju beach Masaiti, baada ya majambazi kuja na stail mpya, staili waliohitumia ni kuchukua Defender kama ya Police na kuchukua kijana mmoja kujifanya amewekwa chini ya ulinzi nakuelekea kama kwambwa anaweza kuwaonyesha watuhumiwa wengine walipo, baada ya kufika eneo la tukio wakatoka wakiongozana na kijana aliyeshikiliwa kuelekea eneo la tukio, walipofika wakagonga, housgeli akawafungulia, wakamwambia awaonyeshe chumba cha boss wake, wakabomoa mlango na kukomba vitu vyote vya chumbani wakijifanya ni vya ushahidi, wakapanda defender na kutokomea, vijana waliowaona walikimbia hovyo wakizani polisi wanatafuta wavuta bangi.
    House g. alipopiga simu na kuweleza bosi, na kubonyeza kitufe cha Ultimate Security walikuta walipishana nao wakidhani ni mapolisi wanasaidiana kutafuta watuhumiwa. Ilikuwa kama sinema. Aliyeibiwa kweli anaonekana anazo sana kwa kuwa eti ni mkurugenzi kampuni ya madini.

    Fundisho.
    Watu wengi wanapopata vipesa hujifanya kuweka mikwara ya ulinzi, wengi wao hawana ushirikiano na majirani, eneo hili jamaa wengi wanajifanya vibopa, wanasusia ulinzi shirikishi, umoja, uelewano mzuri na majirani. Huyu aliyeibiwa, hatoagi michango ya ulinzi wala ya umoja wa wanabunju, alipopatwa na tatizo ndipo anaaaha kuomba kujiunga. Acheni maringo jenga jamii.
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelezo mengi sana ila ujumbe 2shaupata,unapgia kampeni ulinz shirikshi ndo unaponda wanaoweka walinzi.mi ninao MBWA WATANO sihtaji ushrikiano na mtu yeyote katika ulinzi
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hao majambazi watakuwa polis wenyewe,mie siwaamini polisccm.
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    mbwa wenyewe wanapewa viroba wanalewa, au wanadondosha mafuta ya simba mbwa wanajificha wenyewe wanabaki kulia lia, je saa sita utawaachia mbwa wako?
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kumbe nia ilikuwa kusuta.....sasa mwenyewe yumo humu apate huu ujumbe au umendika kufurahisha moyo wako?
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu unaonekana umekuja kupika majungu tu humu,na tafuta zako bana
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    una tabia kama hii nini, nimetoa habari ya ukweli na yanayofanyika ni ya ukweli, hupo hapooo
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndiyo ninayo,lakini kwangu kunalindwa na mitambo maalum na mbwa wakali!!tatizo nyie majirani mlikuwa mnamuombea jamaa njaa ili mpate cha kuongea
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    mipasho kibao lakini ujumbe umefika
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi hao waliokuja na defender sio majambazi bali ni mapolisi wanaofanya ujambazi! Wewe wa wapi kama watu wanaweza kutumia bomu,risasi kumuangamiza mtu, ndo washindwe kuja na defender sasa!
     
  12. Meking

    Meking Senior Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ushirikino ungeizuwiaje hiyo staili mpya ya ujamabazi?
     
Loading...