Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujambazi Morogoro: RPC awajibishwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Jun 16, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Haingii akilini vitendo vya kuvamiwa raia majumbani mwao na majambazi katika mtaa mmoja, kwa siku tano mfululizo, tena karibu sana na makao makuu ya mkoa.
    Vitendo vya Ujambazi mjini Morogoro vilikuwa vimepungua sana wakati akiwepo Kamanda Ndengenye, lakini vimeibuka upya na kwa kasi ya ajabu baada tu ya kufika kwa kamishna msaidizi Adolfina kuwa RPC. Si kwa sababu ni mwanamke, but huyu RPC ana udhaifu mkubwa na haiwezi hiyo nafasi.
    Zipo taarifa kuwa vingi kati ya hivi vitendo vya ujambazi vinaratibiwa na askari wenyewe.
    Sasa naziomba mamlaka husika, zimchukulie hatua haraka sana RPC Adolfina, ateuliwe mtu mwenye uwezo wa kuongoza nafasi hiyo, na vitendo vya ujambazi vidhibitiwe...
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kazi ya ulinzi na usalama ni ya kila mwanchi si jukumu la polisi peke yao
     
  3. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wamuru haujamuelewa mtoa mada! hapa polisi wametuhumiwa kupanga njama za wizi. kupanga njama za wizi sio jukumu la polisi, mkuu wao anatakiwa adhibiti hilo.
     
Loading...