Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujambazi eneo la Tabata Matumbi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELFU-ONEIR, Oct 22, 2012.

  1. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KUMETOKEA TUKIO LA UJAMBAZI JIONI HII MAENEO YA TABATA MATUMBI BARABARA YA MANDELA AMBAPO MAJAMBAZI WANAOKADIRIWA KUWA WATATU WALIVAMIA GARI MOJA AINA YA PRAO KWA NIA YA KUJICHUKULIA FEDHA AMBAZO WALIKUA WAKIZIFUATILIA KWA MUDA MREFU. LAKINI WALIPO FIKA ENEO LA MATUMBI NDIPO WALIPO PIGA RISASI TANO HEWANI ILI KUWATISHA WANANCHI WASISOGEE KARIBU.

    KATIKA TUKIO HILO DEREVA WA GARI HILO ALIJERUHIWA MKONONI NA WAJAMBAZI KUFANIKIWA KUTOKOMEA NA FURUSHI AMBALO HAIJAJULIKANA NI KIASI GANI.

    "BAADA YA KUVUNJA KIOO CHA DEREVA ULISIKIKA MLIO WA RISASI BAADAE MMOJA WAO ALIKUJA NA KUFUNGUA MLANGO WA NYUMA UPANE WA KUSHOTO NA KUCHUKUA FURUSHI NA KUONDOKA NALO, LAKINI WANANCHI WALIPOANZA KUSOGEA ILISIKIKA MILIO MIWILI YA RISASI KISHA MAJAMBAZI HAO WAKAPANDA PIKIPIKI AMBAZO ZILIKUA ZIKIWASUBIRI KATIKA "SERVICE ROA" NA KUTOKOMEA" ALISEMA SHUHUDA MMOJA

    BAADA YA TUKIO HILO EREVA WA GARI ALISEMA MAJAMBAZI HAYO HAYAKUFANIKIWA KUIBA FEDHA BALI YALIKUA NI MAKARATASI KWASABABU WALISHA HISI KUWA WALIKUWA WAKUFUATILIWA NA MAJAMBAZI.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    source: HABARI ZA MITAA Blog

    WATU WANAUNDUGU NA HELA
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ngoja kwanza tupate uhakika kutoka kwa afande suleiman kova.
     
  3. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Funguka vizuri, kiroba wameondoka nacho toka wapi, Bank, kwenye gari la mtu, dukani au wapi?! Taarifa haijakaa sawa.
     
  4. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dizain kama habari iko sawasawa kwa upeo wangu lakini.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Unatumia kinywaji gani? Si unajua power bi illegal eh
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wanahusika!
     
  7. d

    dilemma Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mleta uzi alikuwepo kwenye gari lililovamiwa; maana uandishi uliambatana na kutetemeka as if risasi zimemkosa kwenye mikono.
    Poleni wahanga.
     
  8. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni hatari ila ni habari nzuri kama hawakuondoka na hela, lakini kwa nini hawa jamaa waliamua kutembea na hela katika gari !!!:sorry:
     
Loading...