Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UJambazi Banki ya Biashara ya Africa (CBA)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ufipa-Kinondoni, Sep 6, 2012.

  1. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Muda mfupi uliopita katika redio Wapo nimesikia ujambazi uliotokea "Commercial Bank of Africa" tawi la Nyerere RD-Jamana House. Majambazi 6 yalitumia vitambulisho vya benki hiyo na kutumia muda wa saa 2-3 na kufanikiwa kuchukuwa mamilioni ya fedha za Ki-Tz bila kutumia silaha. Kamanda Kova akihojiwa amesema wamewakamata watumishi 2 na mlinzi 1 wa Security Grp. Pia ameeleza kuanza kwa upelelezi mkali kwa kutumia Ma-CID kutoka Makao Makuu na Kanda Maalum.

    Hakuna madhara mengine ambayo yamesababishwa na uvamizi wa majambazi hayo.

    Mwenye taarifa zaidi wadau kwa hapo Dar...
     
  2. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Ujinga tu,taarifa zimerushwa redioni wakati majambazi wapo ndani,hakuna hatua zozote zilizochukuliwa kwa wakati,
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao sio majambazi, bali ni wasanii wa levo nyingine. Ambao ofcoz huko mtaani watamwagiwa sifa kibao kuwa wao ni wajanja.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Kova hana aibu.
    Sioni alifanyalo, bora ajiuzulu tu
     
Loading...