Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujambazi Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Musia, May 22, 2012.

  1. M

    Musia Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usiku wa jumamosi wanafunzi wa Chuo cha Uhasibu Arusha wamevamiwa na majambazi waliokuwa na silaha na kuporwa vitu mbali mbali vya thamani kama vile simu, laptop, fedha, viatu na nguo. Kwa taarifa zilizopo ni kwamba matukio kama haya ni kawaida kutokea Arusha hasa kwa miezi hii ambayo mahindi yanachanua mjini.
    Swali:1. hivi ni kwa nini mahindi yanapandwa katika maeneo ya jiji?
    Ikiwa nyumba kama 5 zinavunjwa ndani ya wiki 2 maana yake ni kwamba majambazi hawajakamatwa kwa hiyo wataendelea na kazi hiyo kwa muda mrefu zaidi.
    Nashauri
    1.polisi watumie nguvu za ziada katika hili vinginevyo Arusha itapoteza sifa yake kabisa.
    2.halmashauri ya jiji ihakikishe mazao yote marefu hayapandwi mjini
     
  2. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni sehemu gani uvamizi huo iumetikea...?hosteli au wanakopanga huko mtaani..fafanua...mkuu..!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili la uvamizi nimepata kuisikia hapa mjini tangu jana na bila shaka chanzo yenyewe itajulikana tu! Ni chuo cha uhasibu pale Njiro!
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    polisi wapo busy kusambaratisha na kuua wafuasi wa chadema hukumajambazi yanatamba! mahindi sio issue kunatakiwa kuwe na doria ya kutosha na hivi vyuo havina walinzi??
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tukio hilo limetokea chuo cha uhasibu Njiro - AIA.
     
  6. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Huu ndo msimu wa UJAMBAZI arusha
     
  7. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Kwa hali ya bongo. Usishangae kama hili dili limesukwa na mapolisi wenyewe. Au la mapolisi hao hao ndo wanawageukia raia usiku.
     
  8. M

    Musia Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau tatizo la Chuo cha Uhasibu Arusha hakina hostel za kutosha kwa hiyo wanaokaa ndani ya chuo ni wanawake, wagonjwa na viongozi. Wanafunzi wa kiume wote wanaishi nje ya chuo kwenye nyumba za watu ambazo ndizo zimegeuzwa hostel. Kwa hiyo zipo zenye ulinzi na zingine hazina. Tukio la jumapili siyo la kwanza maana kama wiki tatu zilizopita kuna dada mmoja ametekwa ndani ya hostel akapelekwa kusikojulikana na walichomfanya ni siri yake.
    Kwa maoni yangu chuo kingefanya utaratibu wa kujenga hostel kwa sababu eneo wanalo tofauti na vyuo kama IFM.
     
Loading...