Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujamaa wa CCM Uko Wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamende, Jun 13, 2012.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima kwenu.

    Ninalazimika kuhoji kwa sauti kubwa UJAMAA wa CCM uko wapi? Hoji yangu hii imetokana na ukweli kwamba CCM wanajitambulisha kama chama cha kisiasa cha kijamaa. Lakini wakati huo huo kinatekeleza siasa za kibepari ambazo zimewafanya wanyonge wengi wakibaki masikini wa kutupwa na matajiri (mafisadi) wakiendelea kupata utajiri wa kupindukia.


    Ninahoji sasa na ninaomba kusaidiwa kuhusu utata huu; kwamba kila siku rasilimali za nchi zinaporwa na wageni na wajanja wachache kutokana na siasa za CCM. Njia kuu za uchumi zimekamatwa na watu wachache tena wengi ni wageni.
    Mwl. Nyerere alitaifisha miradi ya watu binafsi ili iendeshwe na serikali. Hii ilifanywa kwa lengo la kuimarisha utekelezaji wa siasa za Ujama. Viongozi waliomfuatia wameuza mashirika aliyoyaanzisha Mwl. Nyerere na sasa sisi tumekuwa soko la ughaibuni. Huu Ujamaa wa CCMuko wapi?


    Kama huu ni uongo je kwa nini CCM na wenyewe hawaoni vibaya kujidanganya na kudanganyika?
     
Loading...