Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uINTERVIEW SUBA AGROVET

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Prince Hope, Sep 10, 2012.

  1. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Habarini za majukumu. Nimeitwa kwenye interview as Sales representative. Najipanga kuhusu possible questions. Salary expected ni moja kati ya maswali.

    Wadau, naomba mwenye ufahamu kuhusu starting scale kwa freshers katika position niliyoitaja hapo juu, anijulishe hata (hata kuni PM). Natanguliza shukrani.
     
  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hao jamaa ni waasia(wahindi) wanajihusisha na mambo ya mbegu na mbolea, mishahara sina hakika nao sana, wako arusha maeneo ya viwandani kule kama sijakosea. Hongera mdau... Ni heri ndege mmoja uliyenaye tayari mkononi, kuliko ndege 1000 waliopo porini. Kila lakheri, be confident that day mkuu
     
  3. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu, sikuwa nafahamu hata asili ya wamiliki wa hii kampuni. Napata picha fulani kuhusiana na salary kama nitakumbana na hilo swali.
     
  4. m

    mabwepand Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hawa jamaa ni kampuni ya wabongo jamaa wa Musoma mkuu wangu ww ukienda pale mishahara ni kama mia mpaka mia saba kijana ila ujue pale MD ni mama,Baba na Watoto.inadeal na Mbolea,madawa ya mifugo pamoja na Mbegu ipo opposite na Blue rock arusha near Golden rose mkuu ila haina isue sana nenda ni Biashara za Kibongo
     
Loading...