Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uingereza haikumtendea haki Rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jul 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Rais wetu mpendwa, Mkuu wa nchi, Amiri Jeshi, Mwenyekiti wa Chama tawala!!!!!!!!!!!!!??????????????
    Sijafurahia kabisa the way walivyom-treat rais wetu.
    Amekwenda kuitembelea Uingereza, alitakiwa alakiwe na Mwenyeji wake Waziri Mkuu au Malkia! Lakini cha ajabu Rais wetu mpendwa alikwenda kulakiwa/kupokewa na naibu waziri wa maendeleo wa kimataifa! ??????????????
    Not fair at all!
    Unajua kama wamemchoka rais wetu wasema tu kuliko kumtendea wasivyopenda na wao kutendewa!

    [​IMG]
    Naibu waziri wa mambo ya kimataifa wa uingereza Stephen O'brien akiwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Amiri Jeshi Mkuu, ndg Jakaya Kikwete.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani ndani ya mwaka huu kaenda mara ngapi UK? Baada ya hapo tafakari mwenyewe kwa nini kafanyiwa hivo
     
  3. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona huulizi kwa nini Malkia huyohuyo wa Unigereza hahudhurii vikao vya United Nations na badala yake British Prime Minister ndiye anahudhuria.

    Kwa nini hujiulizi David Cameron wa UK na Angela Merkel wa Germany wanakaa meza moja na Barack Obama wa USA wanapokutana pale kwenye G8 summit wakati wote wawili ni mawaziri mkuu tu na mwenzao Obama ni Mkuu wa nchi.

    Soma tofauti kati ya Head of State na Head Of Govermnent ndipo utapanuka uelewa na ukishaelewa nenda kaisifie Jamii Forum kwamba imekupa uelewa huo maana kuna midubwana ubongo wao umejaa mawazo kwamba JF ni kisima cha porojo.
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,164
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    Dooooooh!!! hii nayo noma ingine sasa
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameshachokwa kama alivyochokwa hapa Tanganyika, ni bora wampe hifadhi ya kikimbizi Mr Dhaifu a.k.a The Explore
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    labda yeye anachukulia poa tu mkuu,kumbuka mwalimu nyerere alipoenda USA alilakiwa na Rais Kennedy na kupewa heshima kubwa kabisa,hiyo yote inatokana na background ya mtu
     
  7. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,164
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unataka kusema kuwa Obrien ndio head of government?? umeelewa lakini ulichokizungumza??
     
  8. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani picha hii ni mazungumzo au ni makaribisho.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Waingereza wengi wanamsema hivi
    "Tanzania's Jakaya Kikwete, re-elected to a second term last year, will step down in four years. Hobbled with the reputation of a lazy, foreign-trip-loving president who is soft on corruption, Kikwete seems to be busy sprucing his image.

    Amidst signs that the long-ruling Chama Cha Mapunduzi is in the midst of a shake-up, Kikwete has been pushing some of the more controversial and scandal-tainted politicians off the cliff, or a few of them have saved themselves the humiliation and jumped


    Na wengine wanamsema hivi


    Tanzanians are tired of their president. A retarded womanizer, brain dead idiot constantly trotting the world leaving his country in the darkness. His people pray for an African version of Arab spring to topple jokers like him.

    Wikileaks revealed how cheap Kikwete is; a whole head of state being bribed 5 suits and $1million.

    How low? He is accused of being the master of all corruption. Never home attending even the most mediocre meetings his assistants could attend. They have even named him after the explorer "Vasco Dagama".

    Africans will never progress as long as the likes of Kikwete keep on leading Africa''.
     
  10. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hajaonana na D. CAMEROON???????????!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mkuu nikupateje unataka kumsafisha mtu aliyechafuka kwa oil chafu kwa kutumia diesel,hata wewe ukija kwangu kila siku siku nyingine house girl ndie atakukaribisha
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii kitu haijakaa sawa. pitia tena ulichoandika na jiridhishe na nafasi ya Steven Obrien vs. Predident/head of state.
     
  13. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    JK hathaminiwi tena na ninashaka na uwezo wake wa kufikiri kwanini anashindwa kutambua Dharau afanyiwazo?
    Hebu angalia jinsi alivyolimwa barua kali na Mbunge toka USA, hivi hii inaingia akilini kweli kwa Mkuu wa Nchi na Amiri Jeshi Mkuu wa JMT kuandikiwa barua kali ya Karipio na Mbunge?

    Ama kweli ukistaajabu ya Liwalo na Liwe utayaona ya Dhaifu. Hadhi ya Tanzania na hasa Ikulu imeshushwa na Awamu hii ya 4.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ndo ajifunze kutulia nyumbani....
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wao wenyewe wanamjua kabisa kuwa kichwa chake, sasa alakiwe na malkia ili iweje?? tena wangemtuma tu hata secretary anatosha, na bado, dharau huanzia duniani na mwisho atadharauliwa hata mbinguni.
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila wakati JK akienda uingereza angekua anapokelewa na david cameroun basi asingekua na kazi nyingine ya kufanya coz huyu jamaa karibia kila mwezi yuko UK, mwenzake yuko busy kujaribu kufufua uchumi na maendeleo ya uk sio kama mwenzetu huyu yuko busy safarini tu
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Anavopenda mabifu lazima atawalipizia. siku wakija atawatuma Lusinde, nchemba na manyanya airport.
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    kwani mmesau pale australia alikosa wa kumpokea kabisa..ikabidi apokelewe na magembe aliyekuwa ametangulia kufika huko!!!
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ana bahati kweli. Ningekuwa mimi ningemtumia mkata majan wangu kwa sabab hana hadhi ya kulakiwa hata katibu kata. Waingereza wamejiabisha kumtuma waziri mzima kumlaki mtu ambaye ni idiot
     
  20. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwani malkia au PM ndio walimuita!! ni kiherehere chake kilichompeleka huko wacha wampokee watakavyo!
    wenzetu wako busy na kazi nyie na viherehere vyenu mnakwenda kusumbua watu.... safi sana siku nyingine tulia kwako uheshimike sio kila siku kiguu na njia
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...