Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uigizaji unalipaeeeeeee!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Nov 12, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naam niko huku kanda ya kaskazini.
    Niko ofisi fulani hivi! Nashangaa wingi wa vijana nikajiuliza kulikoni! Eti wanajiandikisha kuwa waigizaji! Loh tena wanalipa ada ya kujiandikisha! Shs kila mtu 20,000. Hivi huu uigizaji unalipa sana sio ama ni nini sasa.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka hapa ni jukwaa la siasa usituletee upupu wako watu tuna machungu na unyanyasaji unaotoke mbeya na sehemu nyingine tanzania
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wengi ni wa jinsi gani hebu tujuze!
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ooooooooooooh Kumbe HABARI NA HOJA MCHANGANYIKO ni jukwaa la siasa. Poole sana kwa uchovu.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baba kuna akinabeijing wadogowadogo wote wanajitahidi kuvaa suruali za mpira ili masaburi yatokeze! Kuna wavulana pia wengi wamevalia suruali kama sio nusu basi chini ya masaburi.
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bwana we!
    Hata nisiseme uchovu ni mauzi tu hata sikujua niki wapi.ntarudi baadae maana sasa ivi sipo sawa na topic kama yako wakati wananchi wenzetu wataabishwa na serikali yao.baadae
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Vijana hawana ajira, kwa hiyo kila dili inayokuja mbele yao wanaichangamkia.
     
  8. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Mmh sio mafataki na makameruni wana recruit vitu vipya? Maana hivyo visitiri mwili walivyojitupia kwa mujibu wa mleta hoja inani shughuli akili
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    inawezekana kukawa kuna mahela huko. Nalog off
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakike mkuu
     
  11. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WEMA SEPETU Alidai toka 2008 kaigiza filamu 10, na kumuingizia jumla ya milioni 25, sa piga hesabu ka zinalipa au la..
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe filamu huchukua muda mfupi hivyo? Kutengeneza movie nijuavyo mimi huchukua zaidi ya mwaka kama sio 2 na kuendelea. Katika maisha yangu ya kufanya shooting sikuwahi kufikiaria hivyo. Hizi ndo zile movies ambazo staring anakufa anaibukia movie nyingine.
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa sanaa hii ya bongo au alikuwa na biashara nyingine?????
     
Loading...