Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uigizaji husisha na wa jukwaa

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by TWANJUGUNA, Jun 23, 2010.

  1. T

    TWANJUGUNA Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu enzi za wagiriki uigizaji wa jukwaa procenium theatre umechukuliwa kuwa ndiyo theatre kamili. wanachuo wasomapo huwa wanasomea stage theatre.
    Lakini je ni ipi iliyo bora baina ya ile ya kuhusisha umati- ambayo ndiyo ya ki-afrika?
    Katika jukwaa, watazamaji huwa wachunguliaji tu - huku wakiwachukulia wachezaji kuwa vibonzo wa kuwachekesha au kuwaliza. ilhali hii yetu kila mtu huwa mshiriki - hucheka au hulia pamoja na wahusika.
    Ikiwa umuhimu wa kuigiza ni kuwasilisha kwa kuhisisha watazamaji basi mimi naona drama yetu ndiyo theatre halisi. yafaa tuikuze.
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,968
    Trophy Points: 280
    You have a point twanjuguna ila nadhani tumeshakuwa brain washed kuchukia vya kwetu!
    Mungu ibariki Afrika, Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...