Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano wa SHIKA na RACHEL

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jun 2, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Chama cha mapinduzi kina mapacha yanayotakiwa kuvuliwa magamba kwa kifupi yanajulikana kama RACHEL na ndani ya Chadema kuna mapacha yanayojulikana kama SHIKA ambayo nayo yanatakuja kuvuliwa hivi karibuni. Uhusiano wa RACHEL na SHIKA ni wa siri kubwa sana ila inasemekana lengo la hayo mapacha yaani SHIKA na RACHEL ni moja 'heri tukose wote'.
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    SHIKA ndio nini
     
  3. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani anamaanisha Shibuda na Kabwe. Ila sina uhakika.
     
  4. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zitto chadema inamugwaya hata siku moja hawawezi kumgusa kwa lolote!
     
  5. a

    allydou JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160



    asiguswe kwani yeye nani, CHADEMA sio CCM.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    That is exactly what am trying to advocate kama CCM inavyo wagwaya RACHEL ndivyo Chadema inavyo wagwaya SHIKA.
     
  7. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo kweli. Zitto hajawahi kufanya dhambi kubwa inayo mfanya awe mzigo mkubwa kwa Chadema. Zito anajitahidi sana kueleza hisia zake ila akitofautiana na akina Slaa tunaanza kumshambulia. Ebu mpeni muda ila mjue agenda zake na mwaweza kuona kama waonavyo akina Slaa na Mbowe kuwa ubora wa Zitto ni mwingi kuliko madhambi yake.

     
  8. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Magafu,

    wakosane mara ngapi? Busara za mkiti ndo zinacheza tu hapo.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nothing to discuss:dance::dance::dance::dance::dance::grouphug::grouphug::grouphug::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound:
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hadithi nzuri sana...inatufundisha nini?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Dhambi kubwa wewe unaichukuliaje ni ipi hiyo.
     
  12. T

    Technology JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    what is your point?
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Mwongo wewe!
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Time wilii tell I stand to be corrected
     
Loading...