Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano wa mambo,Bongo flavor na Siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwimbe, Jan 26, 2012.

  1. M

    Mwimbe New Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeshawahi kusikiliza wimbo wa Prof. J 'Ndiyo Mzee'.
    Aliandika mashairi yake mazuri kama-Yeye ni mteule aliyetumwa na Mungukuikomboa TZ,atafungua account kwa kila mtoto mchanga,mabaamaid watamiliki Benz,Askari watatumia helkopta,wakulima wote watatumia matrekta,wanafunzi practical mwezini,barabara tanotano juu na chini,mabomba ya maji na maziwa nchi nzima.......na mengine mengi,akashinda kwa kishindo.Tathmini yake ni kutoa Maisha bora kwa kila mtanzania.
    Ndivyo alivyo yatumia mheshimiwa alipokuwa anaingia 2005-ahadi kibao aiming at 'maisha bora kwa kila mtanzania!Kwa prof J hazikutekelezeka akaitwa kikao cha dharura,akajitetea lakini wanachi wakagoma vikali na Mwisho akang'atuka.Sijui kwa huyu mfuasi wake itakuwaje.....I like the comedy.
     
  2. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Ngoja arudi yuko Davos anainadi nchi.
     
  3. d

    davidie JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameokota dhahabu kariakoo acha atembee tu kama asingekua mheshimiwa angeyajua lini mahotel makubwa na ndege za kimataifa?
     
  4. d

    davidie JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    roma (naongea na rizwan) street kimenuka kaongee na m sure
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Si alishasema asiposafiri mtakufa njaa?
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Albam ya picha bado haijajaa.
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mkutano lazima aende! Nji ina hali mbaya kweli!! Ye yuko angani atafute na hoteli za kununua! C unajua muda unakaribia kuisha.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kwamba huo wimbo una ujumbe mzuri sana miaka yote hiyo bado watu hawakuzingatia, bado wanadanganywa na wanadanganyika. Ndio maana wasanii wengi wanajikita kwenye nyimbo za mapenzi tu.
     
Loading...