Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano wa kunywa pombe na kukosa usingizi.

Discussion in 'JF Doctor' started by Vmark., Aug 13, 2011.

  1. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hola amigos! Naombeni ufafanuzi jf doctors kati ya kunywa pombe na kukosa ucngizi uciku....this thing disturbs me a lot i.e jana nilikunywa bia tatu nikalala saa nne but kufika saa nane ckupata ucngizi hadi saa kumi na mbili asubuhi....na hii si mara ya kwanza ni mara nyingi tu inanitokea! Naomba ushauri uzingatie weledi pliiz hommiez!
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ulikunywa ya moto wewe kunywa baridi unakuwa bwaksi hd asbh
     
  3. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  4. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    asante mopaoz bt huku nilipo chali angu hakuna haja ya kunywa za baridi bse huku ni ful baridi jombaa!
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    pombe inazidisha inanyororesha usingizi. je wewe unatumia sigara kubwa? au madawa?
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    asante narubungo but mi madawa cjawah ku2mia na wala cta2mia bra but in addressing other peoples' problems u better focus on proffesionalism! Thnx 4 ua contribution anyway!
     
  7. S

    Shelisheli Senior Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Very possible unakunywa ukiwa na tensions, ikifika usiku mwingi effect ya kileo inakwisha tensions ziko pale pale. Lazima ukose usingizi mkuu.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I had that problem when l was taking beer! Nikahamia kwenye pombe kali na wine, sipati shida hiyo. Kuna Mzungu mmoja nafanya naye kazi naye hanywi beer coz of that!

    Jaribu kiasi kdg cha pombe kali, then uone!
     
  9. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asanteni wakuu! Nitaufanyia kazi ushauri wenu.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hakuna hata jibu moja lililonivutia! ngoja ninywe chai ntarudi.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Jaribu kunywa ukiwa na furaha na si majonzi....utapata usingizi....kwa hiyo kunywa na company ya merrymaking na si ya somberness
     
  12. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwan usipokunywa unapata usingizi mpaka asubuhi? Kama jibu ni ndiyo basi usinywe achana nayo pombe kitu gan zaidi ya utumwa
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh! Kweli JF jungu kuu... mpaka wataalamu wa ulevi wamejaa kibao!
     
  14. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    ni kweli kbsa hata mimi inanitokea sn na si kama nakunywa nikiwa na mawazo.
     
  15. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,487
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Jaribu kutumia Ulanzi au Mnazi. Seriouz utanipa matokeo.
    May take: unaweza ukapitiliza hata muda uliokuwa unapenda ungeamka. 9c wikend
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    alcohol use can induce sleep disorders by disrupting sequenc and duration of sliping and altering total sleep tm unaohitajika. Hii hutokea pale alcohol has been completely metabolized from the body. Ndio maana ukinywa pombe nyingi au kali sana haitokei mara nyingi. This happens in the second half of 8 hrly sleep episode. Muda mwingine pombe husababisha hali inayoitwa obstructive sleep apnoea(kuwa kama umekabwa unapolala)kwa sababu ya kulegeza misuli ya njia ya hewa. Hii husababisha ubongo kukosa hewa na kustuka wakati wa ucku. Chukua tahadhali unywaji wa pombe una madhara yake mkuu!
     
Loading...