Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano wa kifo na mwisho wa mwaka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by manuu, Jan 10, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikijiuliza sana kuna uhusiano gani wa kifo na miezi ya mwisho wa mwaka yaani kuanzia mwezi wa 10-12 watu wamekuwa wakifariki kwa kasi ya ajabu.Nikafikiria labda sababu ni miezi ambayo watu wapo bize sana ndio maana vifo vya ajali vinatokea kwa wingi ukilinganisha na miezi mingine?Jibu nikapata hapana sababu hata kama ulikuwa na jamaa yako ambaye alianza kuugua mwezi wa 5 utakuta ataendelea na matibabu mpaka ikifika hiyo miezi tajwa hapo juu tu unasikia ghafla jamaa amefariki dunia ,Na habari za jamaa ameanguka ghafla na kufariki zinakuwa zinashamiri sana miezi hiyo hapo.


    Je wewe umewai jiuliza labda ni nini kinaweza kuwa sababu ya vifo vingi sana kutokea miezi tajwa au ni kwa sababu imani za wengi wetu tunaamini miezi hiyo ni ya ajali nyingi sana hivyo Imani hiyo inaumba ama?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Siamini hiyo, naamini kila mtu anakufa na siku yake, kama una research yeyote umefanya/iliyofanywa lete tujadili.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hakuna mahusiano yoyote ya mwisho wa mwaka na kifo,maumbile hayajui kama kuna mwaka,suala la mwaka ni mawazo yako.Leo tukiamua disemba iwe january inawezekana kwani hakuna tofauti ya januari na disemba au jana na leo!Hayo yako kichngmwako tu!
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kifo wee kifo, kifo hakina huruma
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli. mwisho wa mwaka kuna wanaoenda kula sikukuu Moshi, Mombasa, London, Ahera...
     
Loading...