Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano unapovunjika nani hasa mwenye hasara?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, May 30, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Salaam wanajamvi. Kama kawaida yangu nikitingwa na jambo nakimbilia Great Thinkers!
    Nimekuwa nikisoma malalamiko mengi humu jamvini kuhusu kuvunjika kwa mahusiano baina ya wapenzi au wanandowa. Nami nimekuwa nikijiuliza hivyo mwanamme analalamika nini iwapo mwanamke kwa hiari yake anaamuwa kuvunja uhusiano? Pengine mtizamo wangu sio sahihi hivyo naomba mawanzo ya jamvi kuhusu hili.Uhusiano unapovunjika nani hasa mwenye hasara zaidi?
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanawake wengi ni wazuri na hakuna shida sana ya kupata aina ya mwanamke wa kureplace aliyeamuwa kuondoka!!
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    well mara nyingi yule ambaye amebwagwa ndio anakuwa ana hasara. nasema hivyo kwa sababu kwanza kabisa lazima atakuwa amewekeza katika huo uhusiano emotionaly na pia ata financially. pia atakuwa amejenga matarajio fulani ambayo sasa ghafla hayatatimia. yule anaye bwaga pia alikuwa ameweka hivyo ila yeye amefikia point ambapo anaona freedom yake ina thamani zaidi kuliko vitu ambavyo amewekeza katika muda wote huo aliokuwa katika huo uhusiano.
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pengine uko sahihi kabisa lakini kwa fikira zangu ni kuwa mwanamme ana upeo mkubwa wa kujiliwaza kwa kupata mbadala pale anapobwagwa kuliko mwanamke, jee na hili vipi?
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    upeo mkubwa wakujiliwaza kwa kupata mdadala na yupi anapata hasara sana ni vitu viwili tofauti. achana na kubwagwa bana especially kama mwana ndio ulikuwa unatia nanga kabisa. yale maoutings malove uliyokuwa unatoa yote kwishney bana inauma. pamoja na uwezo wa mwanaume kujiliwaza kwa kupata mbadala mara nyingi hii substitute inakuwa ya kujipoza lakini bado uchungu wakubwagwa upo pale pale.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Muathirika ni yule aliyependwa na kwa ujinga wake hakuthamini penzi lile; kwani kila atakapoenda atajuta na kukumbuka penzi la kweli alilolichezea.

    Yule mwenye mapenzi ya kweli ataumia mwanzoni na baadaye ataheal, na akipata mwingine anayeweza appreciate pendo lake he/she will move on!
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Athari za Pale Pale ni Yule aliyeachwa.... Ila inategemea Na Umri Umeendaje?

    Ikiwa Mwanamke ameachwa anaumri umekaribia na MENOPAUSE hasara ni kwa Mwanamke... Lakini kama ndo Bado analipa hakuna Tatizo atapata Mwingine.

    Mwanaume atapeta Tu hata akiachwa na Umri mkubwa. Bt awe na Pesa au famous. Ingawa ataumia
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we acha tu
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Inategemeana nani kapenda sana na namna gani mtu kafungwa nae namanisha hv mfano Mwanamke kazalishwa na hana kazi hapo mwanamke imekula kwake,Mwanaume kamsomesha mwanamke halafu mwanamke kambwaga hapo itakula kwa mwanaume na mengineyo kwa kweli issue ni kwamba inategemea na position ya muhusika katika penzi hilo hiyo ndo itadetermine nani ataumia kuliko mwenzake.
     
  10. biggirl

    biggirl Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume wengi wana pesa hivyo sio kazi kumpata mwenye nazo zaidi ya aliyenibwaga!
     
  11. biggirl

    biggirl Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chumia necha baana
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Anayepata hasara ni yule aliyeachwa..kwa sababu bado alikua ana mategemeo fulani kwenye uhusiano huo!
     
  13. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mwenye shares nyng.
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wote wanaasara,sababu kama walikua wakiishi pamoja mazowea,mambo waliokua wakifanya pamoja kama kuna watoto
    ndio itawaumiza zaidi,pesa mali yote matokeo unaweza ukaachana na mume nyote mnapesa lakini zisiwasaidie kituchochote
    kwenye maamuzi.....
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    well said...i completely agree with you
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Tatizo ni kuwa uzuri ni maumbile na Mola katika hilo amekuwa mkarimu zaidi kwa wengi lakini fedha walionazo ni wachache na kwa bahati mbaya si kama uzuri ambao kila mtu ana sifa yake kuona uzuri,Pesa uzuri wake ni uleule na wahitaji ni woooooote!!!!
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Au mwenye kutegemea zaidi.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa kwanini huwa tunatafuta mabwana au mabibi wa nje?
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....umeiweka vyema, hasa mpendaji nae awe anajitambua alipowekeza sipo....
     
Loading...