Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano na mtu ambaye hujawahi muona

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jerry de Marco, Aug 27, 2012.

  1. Jerry de Marco

    Jerry de Marco JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bila mu wazima wa afya wana MMU,nin hutokea had unakuta mtu ana uhusiano wa kimapenz na mtu ambaye hajawah kumuona na wanapendana sana kama vile walishaonana na je hapo kuna mapenz ya dhat na pia hudumu?
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni sanaa tu hapo kwa kwenda mbele, upendo wa kweli hudhihirika wakishaonana na kujuana tabia na mienendo! otherwise huwa ni kamchezo tu!
     
  3. Jerry de Marco

    Jerry de Marco JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kumbe iko hivyo,daa ila kaz ipo
     
  4. Amanda

    Amanda Senior Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inawezekana
     
  5. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii inategemea sana ila inawezekana sana mkapenda zaidi baada ya kuonana au mkachukiana baada ya kuonana'mimi nimewahi kupenda kwenye mitandao na mpaka leo niko nae huyo mpenzi sasa tuna miaka 3 na bado tunapenda sana tu yeye ni muwazi sana kama mimi
     
  6. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nguvu ya asili.Vipi bado hujamuona?
     
  7. Jerry de Marco

    Jerry de Marco JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera xana kwa hilo
     
  8. Jerry de Marco

    Jerry de Marco JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ila wasiwasi nilio nao ni pale wanapoamua kuonana maana utakuta ulivyodhan ndivyo kumbe cvyo
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mmmh, sijui
     
  10. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lakini mpnz ya mtandaoni sio yakuamini sana kwa sababu sio sehem salama sana
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kuna viumbe wanajua kujilipua jamani...loh
     
  12. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mii ilinitokea nilienda ofc flani kwenye interview dah hiyo post sikupata ila jamaa alikuwa amefall so sinikaingia line dah nipo nae mpaka leo raha utamu , tunawasiliana online sana tu ,there is no special place to meet your loved one thats wat I do believe hahaha mnalooo magumegume
     
  13. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi kwa uzoefu wangu hyo inawezekana kwa msichana kumpenda mvulana bila kumuona kupitia mazungumzo tu basi akakupenda na mnakuja kuonana akiwa tayari ameshafanya maamuzi kulingana na jinsi ulivyokuwa unaongea,kujari kwako,kufanya maamuzi na vitu kama hivyo,lakini kwa mwanaume kabla ya kumuona atamuongopea hadi amuone akivutiwa naye ndy anafanya maamuzi vinginevyo anapotezea na hili huwatokea kwa sababu wanaume wanaongozwa sana na mvuto wa mwanamke,tofauti na wanawake kwa uhandsome siyo issue ila wanahitaji a real man hivyo akishajiridhisha ww ni real man hata kama hajakuona atakupenda.
     
  14. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngoja wajibu waliokwisha win that kind of relation.
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inawezekana sana tena.
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hujui? Mbona uliniunganishia kwa patina wako? Hahahahaha
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    duh! nimecheka sana
     
  18. Jerry de Marco

    Jerry de Marco JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hyo ni kwel wanaume weng kufanya maamuz ni mpaka aone kwa macho ndipo aridhike
     
  19. Jerry de Marco

    Jerry de Marco JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona ikitokea wakaonana na kukuta cvyo kama kila mmoja alivyotarajia hukimbiana
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nikasema sijui kama ni right or wrong.
    Nachojua napaa kutokana na nguvu za upepo.

    BTW, msalimie yule uliyemtorosha jf.

     
Loading...