Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uhusiano mbaya kati ya familia ya Nyerere na Familia ya Karume unatokana nanini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Apr 13, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawahi kuwaona mama karume akibadilishana mawazo au kutembelea na mama nyerere.w
    sijawahi kumuona mwanasiasa machachari Makongoro Nyerere kukutana na familia ya Karume.
    MAMA KARUME HUMUONA SANA AKIWA KARIBU NAYOUNG AFRICA na sio Familia ya baba wa taifa.
    jee nini kimejificha ndani yake?
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama nyerere ni kafiri lkn fatma karume ni muislam. Halafu inasemekana nyerere alihusika ktk kifo cha karume.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hapana, mama Karume ni kafiri, mama Nyerere ni Mkristo! Kwani kwenye Katiba imeandikwa lazima watembeleane? Na unapojenga hoja kwenye "inasemekana" uwe makini, maana huna uhakika!
     
  4. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana udini. kwani kafiri maana yake nini? neno la kiarabu asiemjua mungu wa waislam. sasa nani asiemjua mungu wa waislam
     
  5. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    One Patriarch assassinating another in order to remain president for a quarter century perhaps?! Just a thought..
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    hivi ukitaka kumtusi shoga unasemaje vile?:help:
     
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Si ufunge safari tu ukamuulize pale Butiama/Zenji, mbona unataka kuleta sokomoko hapa? Issue za kibinafsi ambazo hazina tija kwa maslahi ya walipa kodi. Kama huna issue tembelea You tube kuna movie kibao.
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nadhani wao kazi walimaliza walimaliz zamani, enzi za mwalim kulikuwa na meli yaenda zanzibar au kuja bara wakati pasaka au iddi, kama sikosei ulikuwa ni ushauri akina mama hawa, kwa sasa hakuna tena
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Karume alikuwa Msomi aliyesoma hadi UK na kuwa na heshima kubwa sana kwa watu maarufu duniani ukianzia na Malkia Elizabeth, Olof Palme (MP Sweden), Uk PMs, USA Presidents, Mandela Ect.......

    Nyerere alikuwa ni BAHARIA TU na alikuwa na ugomvi mkubwa sana na Juma Balo, kisa ni kwamba siku moja mkewe akiwa kabeba chai na aliposikia sauti ya Juma Balo, kikombe kikaanguka. Nyerere akajua hii ipo maneno na wakaanza ugomvi hadi Juma Balo akakimbilia Kenya.
     
Loading...