Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano kati ya yale mambo yetu na ubora godoro

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Likasu, Mar 12, 2011.

  1. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za w/end wanaJF wote. Kuna tangazo kwenye tv jamaa na mkewe wapo kwenye taxi wamebeba godoro la comfy. Jamaa mwingine na mkewe wanalisifia eti mtoto wao wa kwanza wamempatia kwenye hilo godoro. Hivi kuna uhusiano gani kati ya ubora wa godoro na majamboz au kupata mtoto ? Nawasilisha.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Uhusiano upo tena mkubwa.
    Hebu toa godoro weka mkeka ndio utaelewa.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kajaribishe utapata majibu
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwahiyo hilo godoro sio jipya ni used kwasababu hao wa kwanza ndio walianza kuchakachuana ktk hilo godoro na jamaa wanaingizwa king kwa kuambiwa ni jipya?
    In short hakuna mahusiano yoyote watu kibao wamezaliwa katika vitanda vya kamba
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    hamna uhusiano .....ukikandamija mambo ye2 yaleee uchochoron ni taamu kuliko ht hayo magodoro yenu.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    daaah bro ndo wewe umeandika hivi au ulisahau ku log out mtu akaandika bila we kujua..................
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh naona lina uhusiano kidogo tu
    na ni kwa sababu tuna lalia....
    lakini hayo majambozi kokote tu
    Sakafuni kama unaishi sehemu kama dar...
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni hivi, kwani kuna uhusiano wa gani wa kutumia KY gelly/durex play ktk hii kitu? Just unatumia kukuondoshea adha uzipatazo au kukuongeze raha tu. Lkn kila kitu kipo possible kwa sehemu na wakati wake. Godoro sometimez usefull, sometimez useless.
     
  9. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye red well said
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Embu kukuruka sakafuni magoti yachubuke halafu uje utupe jibu
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    njoo Tanga ufundishwe matumizi ya mkeka wewe, utakimbia hilo godoro
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tanga nyumbani. Napaelewa.
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Point taken
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kwani ww! ni ww umesoma au ulisahau ku log out m2 akakusomea bila ww kujua .........
     
Loading...