Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano kati ya ubikira na kuendesha gari- saudi arabia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHUAKACHARA, Dec 6, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    wANA MMU, Saudi Arabia law makers wanasema hawawezi kuruhusu wanawake kuendesha magari sababu wakiruhusiwa wataharibu bikira. jamani hivi kuna uhusiano gani kati ya kuendesha na preservation ya bikira kwa wasichana.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si ile clutch ndo huharibu mambo kabisa
    afu bikra huwa akili zao dk3 mbele
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kuna uhusiano, ila Waarabu wana mila zao na imani zao ambazo kwa kiasi fulani, wanawake wamebanwa mno na wanaume, I mean kuna mfumo dume kwa mtazamo wa kitanzania. Ni ngumu kulizungumzia hili, maana culture zetu sisi, imani na mtazamo wetu juu ya mahusiano ni tofauti na wenzetu Waarabu.
    Na log off
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa Islamic Science unahitaji muda kuielewa
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Navyofahamu mimi bikira inaweza kuharibiwa na baiskeli, lakini kwa gari... sina hakika. Wataalamu wa science watusaidie
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo.
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    usishangae, huo ndio mchanganyiko wa dini na siasa
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Dunia bado inakua wajemeni. mbona yako mengi sana kule kama ukiyaleta hapa bongo basi kina mama nkya watapata taabu sana kuyaongelea. Kwa mwarabu mambo mengi yanaenda na dini pia ndo maana ni ngumu sana kuyasemea hayo mambo maana ni kama utakuwa unamkufuru mnyaaaaaaaaaaaz mungu
     
  9. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa hawaogopi vidamu damu vya binadamu eeeeh? Wanachotaka ni mwanamke ambaye hajaguswa na mwanaume, kuingiliwa na chochote kwenye nyeti yake au anayetoa vidamu? Nimekodoa lakini sioni uhusiano!
     
  10. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna birika siku hizi,mwenye nayo bahati tu.
     
  11. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye kuprove bikra ya mtu,ni mwenye mpenz wa aina hiyo tu,mtasema mara baiskel imetoa,mara gari,mpaka mtasema wakikaa sana itatoka.kama ipo ipo,kama mchina mchina tu.wasisingizie magari.
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yan wanazaliwa zikiwa tayari zimetoka eeh!!
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inaweza ikawa kweli,kuna dada mmoja kanigonga kwa nyuma leo asubuhi kwenye taa za mianzini alivyokuwa anatetemeka nilimwonea huruma na kama angekuwa na bikra angeiacha palepale.
    bahati nzuri gari yangu ina tairi mlango wa nyuma kwa hiyo haijaumia.
     
  14. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahahaha ... mi siku zote kama shori anaendesha gari huwa na mpisha atangulie ... hawakawii kukanyaga mafuta akidhani ni break
     
  15. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwani ukimuoa hana bikira ndo utamrudisha kwao?? Lakini labda mambo yao arabuni wao wanaogopa vidamu vya pale mbele visimwagike ata kwa bahati mbaya, lakini wataalam kwa kujilipua, si ata leo washia kibao wamemwagwa damu uko irak tena kt msikitini
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nadhani kwa waharabu mwanamke ku drive has nothing to do na bikra; kwani wanakataza wanawake wote regardless ya age including walio kwenye ndoa; sasa na hao waloolewa bado wana bikra.

    Sijajua bado their reasoning; labda hawataki wanawake watembee peke yao bila uangalizi; si unajua tena mwenye gari unaweza kumkamatia mbali.:juggle:
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Afu cha kushangaza ni kuwa wanaume wengi sana wanapenda wake zao wa drive; huo mtazamo wa kuwazuia driving ni wa extremist wachache ila ndo hivo ni wababe kama watalibani. Nilikuwa naangalia aljazeera siku moja wanaume wanaojiwa wanasema hiyo sheria inaongeza ugumu wa maisha kwani inabidi waajiri madereva kupeleka watoto wao shule wakati wake zao wangeweza fanya hiyo kazi. Na wanasema they also spend a lot kwenye taxi, wakati wake zao wangeweza kujiendesha.:A S 465:
     
Loading...