Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano kati ya kuibiwa vioo vya gari na eneo la gerezani Kariakoo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Carina, Feb 25, 2011.

  1. Carina

    Carina Senior Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Kuna issue moja hapa huwa siielewi elewi hivi .... ni pale mtu anapoibiwa vioo vya gari kama labda site mirros na ambapo ukienda eneo la Gerezani (huwa wanaita mnadani) unavikuta vioo vyako safi kabisa ila ukionekana mtata mtata wanavivunja mbele yako, otherwise ukionekana mwema, basi itabidi uvinunue tu kwa gharama.

    Cha kushangaza ni kwanini polisi wanashindwa kufuatilia na kujua mzizi uko wapi? kwani inavyoonekana polisi wanajua issue nzima kama si wanashirikiana nao.

    Nakumbuka niliwahi kuibiwa site mirrors wakati naenda kutafuta Kariakoo, polisi wakanikamata kwamba naendesha gari bila site mirros, nikawaambia ndio kwanza natafuta nyingine kwani niliibiwa jana usiku, cha kushangaza polisi hao hao wakanishauri niende Gerezani kwani vipo vingi.

    Sasa sijui inakuwaje hapo wajameni ...
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pale panajulikana sana, hata mkulu wa nchi gari yake enzi akiwa mambo ya nje gari yake iliibwa site mirrors...kwa sababu ni mtoto wa mjini na enzi zile hayati Ditopile alikuwa hai...mara moja vilipatikana.
    Taarifa zilimfikia Mahita ambapo IGP huyo alitoa nusu saa tu na vikapelekwa kituo kidogo cha polisi pale msimbazi vikiwa ni salama salmini.
    Ni kweli...ukiwa mtata wanavivunja tena mbele yako,
     
  3. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huwa hapaguswi hivyo ndio vijiwe vya watoto wa mjini,vumilia
     
  4. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tanzania maisha tambarare,
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu unanitonesha moyoni,umenikumbusha mwaka jana walipopora power window za gari yangu,nlishauriwa kwenda pale,jaman nkakutana nazo. Zilinishinda bei yan power window za mbele mbili sh.lak4. Nlilazimika kutumia kiyoyozi mpaka nkaagiza zingne. Jaman bongo noma!
     
  6. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nisahihishe. Siyo 'site mirrors' ni side mirrors.
    Hata mie niliwahi kuibiwa kkoo. Na siku hizi wanaiba hata side mirrors zenye maandishi ya namba za gari. So sad. Wanaiba hata kwenye foleni kama pale ubungo n.k.
    Lini tz tutapata kiongozi atakayepunguza uhalifu wa kipuuzi kama huu?!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Hao wanakula pamoja na askari!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie niliwahi ibiwa pale Salender bridge sina hamu nao hawa wezi
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwani tatizo lilianza lini
     
  10. m

    mams JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi waliniibia mara mbili hadi nilipoamua kuwapa shekeli in advance na kuwaomba wasiniibie tena.
     
  11. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Salender Bridge! Duh, hii kali!!
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yaap bro yale mataa kama unatoka mitaa ya Cort yard hotel tena mida ya saa tisa jioni sina hamu napo
     
  13. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    M-R,
    Jitahidi weka ki-tented maana hao jamaa huwasumbua sana wadada na hasa wakikuona upo peke yako ndani ya gari, wadada huibiwa sana.
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    AGUSTINE L. MREMA (mb) NDIYE JIBU PEKEE MPAKA SASA AKITAFUTIWA NA WATU MAKINI WA KUTENDA NAO KAZI ....ISIJALISHE HATA KAMA WAMESTAAFU
     
  15. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mimi nimewahi kuibiwa mara 2 na mara zote nikaenda PALE gerezani nikapata ila mimi sikununua nilienda na mdogo wangu ni mjeshi akabaki kwenye gari yenye tinted sasa walipovileta tu wakaweka akashuka wacha tulianzishe wale waswahili ni waoga sana tuliwapa mfueni wa nguvu na kuondoka saafi, tangu siku hiyo sijaibiwa tena
     
  16. H

    Hammer Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia nji hii ina polisi. Serikali imewatelekeza wamebaki kujitafutia wenyewe kama kuku wa kienyeji. Wanakula na waharifu. Kazi kupiga watu mabomu hata wale wanaowatetea wapate maslahi mazuri. Nji hii sasa imeharibika kwa kukosa polisi, watu wanajifanyia wanavyotaka tu! si tunaona jamani. Polisi wasindikiza misafara ya wakubwa tu.Wamekata tamaa wanashindwa tu kujiuzulu.
     
  17. A

    Anold JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kimsingi wale jamaa hawawezekani wakati fulani niliibiwa kioo cha mbele cha gari yangu maeneo ya temeke, nilisikitika sana maana siku hiyo nilikuwa na safari muhimu hivyo tukio hilo likawa limeathiri mpango mzima wa safari, nilichukuwa uamuzi wa kwenda gerezani ambapo nilipofika nilitakiwa nieleze eneo kioo kilipoibiwa baada ya kutoa maelezo yangu kwa hao wahusika niliambiwa nirudi baadae maana ilikuwa bado hakijapelekwa, baada ya masaa matatu nilirudi nakuelezwa kuwa tayari mzigo upo. niliambiwa nikodi taxi hadi keko ambapo nilipofika maeneo hayo mtu niliyekuwa naye ambaye ni fundi wangu wa gari aliamriwa ashuke ili tuendelee na safari mimi na hao wenye mzigo, alishuka baada ya kuingia mitaa kadhaa ndani kabisa eneo la Keko niliambiwa nisubiri ambapo baada ya dk kadhaa kioo changu kililetwa nami nikatoa kiasi cha pesa kilichodaiwa. Kabla sijakabidhiwa nilielezwa kabisa kuwa kama nitaleta ubishi wa aina yeyote nitakosa kioo na sitakwepa kipigo!!!!! chakusikitisha ni hata vyombo vya dola vinajua kuwa hiyo ndiyo sehemu ambayo huwezi kukosa vitu vya wizi
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bwana ndiye Mchungaji wangu,
    Sitapungukiwa na kitu,..

    Zaburi:23
     
  19. howard

    howard Senior Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi jamani nimeibiwa juzi tu pale ubungo mataa na gari ipo kwenye foleni side mirrors zote mbili, nilipata na hasira sikuwa na jinsi ila waliharibu programme zangu zote siku hiyo. na vina namba kabisa nikaenda mnadani wakasema vikiwa na namba huwa haviji pale basi nikauziwa vingine kwa shs 90,000 mbwa kabisa nina hasira na wezi sasa hivi hatari nimeamua kushighulikia gun sasa hivi liwalo na liwe.tumefikia pabaya sana
     
  20. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndiyo dawa yao, haki ya mtu haiombwi wala hainunuliwi bali huchukuliwa kwa nguvu.
     
Loading...