Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano kabla ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nditeze, Jun 23, 2011.

  1. N

    Nditeze Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, unapoanzisha sex kabla ya ndoa halafu mwenza wako akakwambia ana ujauzito na mkapima na kuthibitisha na kukuta ni kweli ha'fu baada ya miezi 7 na nusu, kwenda clinic na kupima mimba ina miezi 5 na wiki 1 wakati amepata mimba mmeshiriki sana tendo sana je mimba hiyo utaithibitishaje kua ni yako au la ? Na ile ya 1 itakuwa imeenda wapi ? Naombeni majibu.
     
  2. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Nditeze:

    The first thing for you to do ni kuongea na muhusika. Je umesha mkalisha mwenzio na kumuuliza these same questions? If yes, then what did she have to say about the timing discrepancy? In any case the only sure proof option as far as knowing kama huo ujauzito, kama majibu ya missus si muafaka, will be gettting a DNA test, other than you and/or we will only be speculating.
     
  3. s

    shoshte Senior Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je ulitumia kipimo gani kuonyesha umri wa uja uzito?kama ni ultra sound ina weza kuonyesha kuwa uja uzito una wiki mbili mbele au wiki mbili
    nyuma so hapo naona kwanza humwamini mtu wako ndo maana una wasiwasi cha kufanya subiria mtoto azaliwe upime DNA ndo moyo
    wako utatulia
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama ni ultra sound na wanaangalia size ya mtoto labda mtoto sio mkubwa na anaonekana kwa vipimo ana miezi hiyo midogo
    Mie nimeshasumuliwa na akina dada waliozaa premature babies na watoto wao walikuwa wadogo wanaonekana na kipimo kisicho cha miezi yao

    Cha muhimu apime blood pressure na iron pia na etc inaweza kuwa mtoto hakui vizuri na ale vizuri

    Usimzungushe kichwa kwa sasa mlee kama baby akuzalie ndio umwambie unachofikiri ili usije poteza mtoto bure
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Pengine ile ya mara ya kwanza alikuwa anakujaribu km uko tyr kwa hlo na kuona reaction yako..sasa alipoona uko tyr ndo kaamua kuibeba kihalisi,na kumbuka umesema mmefanya sn. So naona mwenzio hyo ndo target yake.
     
Loading...