Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru wakuwa huru!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 14, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wasalaam,
    Nimekuja kwenye nezakuu nina hili linahitaji hekima na busara zenu
    Kichwa cha habari kina sema Uhuru wa kuwa Huru!.Kama mwanadamu nayehitaji kuwa huru na mazingira yanayo nizunguka na wajibu wakuuliza chocote kinacho nifanya nisiwe huru pili kama katibaya Jamuhuri inavyosema ni haki yangu kikatiba kutoa uhuru wa mawazo!
    "Je kwani baadhi ya madhehebu wamekuwa wakiwasababishia usumbufu watu kwakisingizio cha dini??mathala wakiristu wamekuwa wakipiga kengere nzito!!Kila mara saa kumi na moja je hiyo ni haki kwawale wasiyo wakristu je sikuwasababisia usumbufu nakukiuka katiba ya kuwa kila mtu anatakiwa kuwa huru???"
    "Kwa dhehebu jingine la waislamu je na wo kuamka saa tisa usiku navipaza sauti vikubwa!!Nakupiga azana kwanguvu zao walizopewa na mwenyezi je siyo kuwanyima hakiwasio kuwa wahumini wa dhehebu hilo??je sikuwasababisia usumbufu nakukiuka katiba ya kuwa kila mtu anatakiwa kuwa huru???"

    Nahitaji ufafanuzi wenu wakuu.:A S 39:
     
  2. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka kuwa madhehebu ni Institutions kama Instituitions nyingine. Zinatakiwa kusajiliwa kama zingine. Na utendaji wake wa kazi ni lazima uwe wa halali na uheshimiwe. Hivyo basi utendaji wake wa kazi ni lazima uheshimiwe pia! Sioni kama kuna usumbufu wowote katika hilo.
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nadhani kama ungepost kwenye sehemu ya "Habari na hoja mchanganyingo", ingefaa zaidi ya hapa.
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kaka sio mahala pake.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asavali, nilianza kukosa pumzi:mad:
     
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all in all; jamaa wanasumbua sana, na wengine wanakesha na mirusha roho yao
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nakubali lakini kumbuka kuna uhuru wawatu na wenyewe unahitaji kuheshimiwa pia!!!Ndiyo maana hata club night zinatakiwa zisiwe katikati ya makazi ya watu hiyoyote nikulinda katiba ya jamuhuri kwakuheshimu UHURU WA WATU!
     
Loading...