Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru wa Tanganyika chimbuko lake ni waislamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jul 8, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nipo hapa Msikiti wa Bondeni nasikiliza mawaidha ya kiislamu. Imamu analalamika kuwa waislamu wametengwa sana kielimu, wakati wao ndiyo chanzo cha kupatikana na uhuru wa Tanganyika, anasema kuwa chama cha kwanza cha Tanganyika cha TAA kiliundwa na wailamu.
    Akina Hussein Makunganya walipigana kufa na kupona kuhakikisha wanalinda uislamu dhidi ya ukristo wa ujerumani.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    labda kweli....kwa hiyo walikuwa wanatakaje.....?
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Nina Mashaka na Elimu yake.
     
  4. Y

    Yetuwote Senior Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo?
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    madrasat!
    ilmu ahera
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anatolea mfano matokeo ya mwaka huu kuwa ni waislamu saba tu waliofaulu kwa alama D kati ya wote waliofanya mtihani, wengine wote wamefeli. Anasema tatizo ni mfumo ukristo katoliki upo kazini. Lakini amekiri kuwa wenzetu wakristo wanasoma kwa bidii sana ili wafaulu.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anasema wailamu tuko wengi Tanzania, lakini takwimu iliyotolewa na majuzi inaonyesha waislamu ni 32%. Anasema tunahaki ya kuwa wengi serikalini kwasababu tupo wengi
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,693
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    leo kanisani tumechangishana kwajili ya shughuli za maendeleo na kutiana moyo tufanye kazi kwa bidii hatukua na muda wa kujadili mambo ambayo hayajeNgi
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,693
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    leo kanisani tumechangishana kwajili ya shughuli za maendeleo na kutiana moyo tufanye kazi kwa bidii hatukua na muda wa kujadili mambo ambayo hayajeNgi; kama kweli wako wengi si waanzishe serikali yao; Suala ni quality sio quantity
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anasema kuwa waislamu hawatashiriki kwenye sensa, mpaka kipengele cha dini kiingizwe.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nina hasira na hawa jamaa wanaotaka kuigeuza Tanzania kuwa nchi ya kidini.
     
  12. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,287
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hebu Angalieni Nyote Muulioshiriki Topic Hii, Nyote muko against Islam, Ninawafahamisha ya kuwa Wakristo, Waislamu, Hindus,Pagans, ni Watanzania na wana Haki na Nchii hii. Wacheni uzembe wa kuleta udini. Msituahribie nchi yetu.

    Msisahau inteligent preachers katika kila Dini na Medhehebu wanatumia Akili nyingi Kutawal Waumini wao, na kuwatumia kwenye maslahi yao. Miaka yote ya nyuma hakukua na utata wakidini. Isipokuwa leo tunaanza< tusipoangalia tutakuwa kama wazembe waki Nigeria, Kuua Ndogo zako kwa sababu ya Dini iliyokujia kutoka kwa Wayahudi na WaArabu.
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hata kama, ili iweje?
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  15. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakristo walikuwa wamemkumbatia mkoloni, ala...niwe nyerere kwa kutotenda haki ktk utawala wake.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huo ni msikiti au ni "House Of Ignorances"!
     
  17. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    hebu taja waanzilish 14 wa taa then utapata jibu..
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu ushauri wangu ni waislamu wajikite kusoma kwa bidii, wapunguze kutumia muda mwingi kusoma madrasa na kuoa wanawake wengi.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hilo la mwisho ndiyo jibu.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    sijawahi kwenda kanisani nikasikia padre au mchungaji akizungumzia uislam kwa context kama hiyo, wasilalamike, wanaji lostisha wenyewe kwa kutangaza dini za wenzao badala ya hiyo ya kwao.
     
Loading...