Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uhuru wa mawazo binafsi ..............!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kawaida, Jul 23, 2010.

  1. k

    kawaida New Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi inayozingatia sheria na uhuru wa mtu binafsi bila kutizama jinsia,rangi na utaifa au ukabila na kuzingatia hayo ni vema kwa Tanzania kujari na kutoa fulsa ya wananchi wake kutoa mawazo yao bila kizuizi chochote kutoka katika ngazi yoyote iwe ya chama au serikari hivyo basi watanzania wengi hivi sasa wana mawazo na maoni mengi juu ya serikari na hata mambo ya kawaida yanayotokea katika maisha ya kila siku kuanzia ngazi ya mtaa,kata hata wilaya ikiwezekana hata mkoa...

    SWALI_ je ni vema kuwa na sehemu maarumu ambayo mwenye hoja au maoni ata simama na kutoa dukuduku lake mbele ya vipaza sauti vikubwa ili kilamtu asikie na ujumbe ufike kwa walengwa) ukiachilia mbali zile sehemu maalumu zilizotengwa ambazo si wote wanaweza kufika na kutoa mawazo yao?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huo utakuwa wendawazimu..

    Ok, btw, leo nazidi tu kupata mawazo mapya ya kibiashara hapa JF.

    Karaoke shop..!!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mojawapo si ni hapa JF? Unataka uende wapi huko?
     
Loading...