Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru wa maoni ya wananchi kutengeneza katiba mpya yapo wapi?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by paul vicent, Sep 12, 2012.

  1. paul vicent

    paul vicent Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NASHANGAA KUONA KABLA YA WATU WA TUME YA KATIBA KUFIKA ,ZINAGAWIWA MIONGOZO YA MAPENDEKEZO YA KATIBA MPYA TENA IKIWA IMECHAPWA NA MWANASHERIA WA SERIKALI,JE HII NI HAKI KWA RAIA AMBAO WANA MAONI HURU NA YENYE TIJA KWA TAIFA LAO?MAONI YANGU; kungewekwa utaratibu wa kugawa katiba ya zamani kwa raia kabla ya tume husika kuja,na si kugawa mapendekezo ya mtu tena aliyepo kwenye system ambayo ina utata,hii ni kwa kuleta usawa,Mapendekezo haya ya mwanasheria wa serikali ,Jaji WALEMA yangewasilishwa kwa tume husika na si kwa wananchi kwani na wao wana ya kwao wanayotaka kuwasilisha
     
Loading...