Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru wa Arusha ni kesho itakapoamuliwa kesi dhidi ya lema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Apr 4, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tukiwa tumejipanga kwa hukumu yoyote,pengine ile itakaayoonyesha udhalimu na kuingilia uhuru wa watu kuchagua itasaidia Arusha kukombolewa kwa njia ya nguvu ya umma.SHUKRANI mipaka imetanuka baada ya kutwaa arumeru.KAMANDA WETU akihujumiwa kesho Natangaza kuwa Tutamwingiza ikulu ndogo iliyopo jirani na mahakama kama ikulu kamili na ofisi ya mkuu wa mkoa PALE TUTAANZISHA CHUO KIKUU CHA MERU MAIN CAMPUS NA PIA JENGO LA CCM MKOA KAMA ADMINISTRATIVE HOUSE.Hapa ndipo penye hekima,mwenye masikio asikie.ARUSHA HATUTAKI mboyoyo.
     
  2. n

    naggy Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama ikimnyima haki kamanda tena wa front line peoples' power itatumika kutoa haki hiyo. Hakuna kilicho juu ya NGUVU YA UMMA.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    uhuru wa Arusha?
    Ina maana tuko colonised in a free country na green mamba???
     
Loading...