Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru Publications yapata tuzo, ngao ya ubora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Jul 25, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Saturday, 23 July 2011 18:38 administrator


    KAMPUNI ya Uhuru Publications Limited (UPL), wachapishaji wa magazeti ya Uhuru, Mzalendo na Burudani, imeshinda tuzo katika shindano la ubora katika mapato na ukuaji, lililoandaliwa na Mwananchi Communications Limited kwa kushirikiana na Kampuni ya Ushauri na Ukaguzi (KPMG), ambalo lilianza Desemba mwaka jana na kuzishirikisha kampuni 200 za hapa nchini, ambapo 100 kati ya hizo zilishinda, huku UPL ikishika nafasi ya 70. Pichani, Mhariri Mtendaji wa UPL, Josiah Mufungo, akipokea tuzo hiyo kutoka kwa Mwakilishi wa KPMG, Dk. Boniface Abayo, katika hafla iliyofanyika juzi usiku, ukumbi wa Mlimani City, Dar es Salaam. Kulia ni Kaimu Muhasibu Mkuu wa UPL, Alvera Kabwogi. (Na Mpigapicha Wetu).
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Is this true? Gazeti la UHURU limeshinda tuzo ya Mapato na Ukuaji?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hao KPMG ni kama Redet tu. Hawana lolote
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    aisee, uhuru au sijaelewa nilichosoma
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwenye mapato inawezekana maana idara zote za serikali zitakuwa zinatoa matangazo kwa uhuru (no choice). Lakini ukuaji na ubora? - nadhani hapa kuna utata mkubwa na inaelekea KPGM walitengeza vegezo (judging criteria) sivyo. Wanaweza kuwa wameangalia ukuwaji kwa maana ya ku-print more copies daily lakini wakumbuke ccm ndiyo yenye serikali na baada ya kuona uhuru na dailynews wanapoteza mvuto wamelazimisha idara zote za serikali lazima zipate nakala na pia lazima wotoe matangazo huko. Lakini kama KPMG wangealia readership kw aku-survey ni watu wangapi wanatoa hela yao mfukuno na kununua uhuru wangepata matekeo tofauti kabisa.

    Na ubora unaongelewa hapa ni ubora gani? wa habari za zilizokamilika yaani comprehensive news au habari za kiuchunguzi? Uhuru ni propaganda tool na sijui (statistically) ni watu wangapi wanaamini kuwa habari iliyoandikwa kwenye uhuru ni ya kweli. How do you compare news writing ya Mwanahalisi, Raia Mwema na Uhuru?
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...you have said it, comrade FJM.
     
Loading...