Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru lipigiwe kura za maajabu 7 ya dunia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Robert Nyuki, Nov 29, 2011.

  1. R

    Robert Nyuki New Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamii, umofia kwenu!
    Kuna gazeti linachapishwa nchini tanzania linaitwa uhuru. Hili gazeti halionekani kwenye meza wala sehemu yoyote ya kuuzia magazeti! Je, kwanini haliingizwi sokoni? Kama halipo sokoni lauziwa wapi na lachapishwa kwa ajili ya nani? Je, gharama ya kulichapisha inalipikaje kama haliingii sokoni? Je, wanaotangaza ktk gazeti hilo wanafaidika vipi? Nimeambiwa gazeti hili linapatikana kwenye vituo vya tv na redio tu kwani likipelekwa mtaani halinunuliki utadhani kofia za polisi!!

    Sasa kama gazeti lachapishwa na halihitajiki ktk jamii lakini bado kila kukicha lachapishwa kwanini lisipigiwe kura za maajabu 7 ya dunia?

    Nawasilisha
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nani ananunua magamba sikuizi?


    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280

    Naona ni post yako ya kwanza karibu JF Mr. Nyuki...

     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanawauzia ofisi zote za serikali kwa hiyo hawana haja na soko la mtaani wao...Nenda kila ofisi ya serikali utalikuta Uhuru,DailyNews na Mzalendo
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Umeniibia maneno... hahaha!
     
  6. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofisi?hapana labda ofisi zako za kahawa.
     
  7. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaongeza idadi ya karatasi za kufungia maandazi.
     
  8. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lLITATUMIKA KUFUNGIA VITUMBUA.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe hili gazeti bado lipo?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    mi huwa naona waganga wa kienyeji wakifungia madawa yao yale ya unga na yale ya mizizi vipande vya gazeti la uhuru
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Bwana Nyuki karibu Jamvini...
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kongwe la chama cha mapinduzi.... wanawauzia wapiga rangi za magari
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    na redio yao uhuru inasikizwa na watu gani vile?
    kutwa kucha wanaimba magamba yajenga nchi sijui hao watangazaji wanaakili timamu pia
    kina PJ na wengineo walikimbia mapema
     
  14. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mimi ninayesumbuliwa na alej za mara kwa mara ukinifungia maandazi kwenye gazeti la UHURU ntapata kansa ya koo siku hiyo hiyo. Naichukia CCM jamani, nashindwa tu kuelezea kwa kiwango mtakachonielewa
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibu sana jamvini mkuu
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ajabu hata wanachama wenyewe hawalinunui hata viongozi na makada wa chama utawakuta na Mwanahalisi, TZ Daima au Mwananchi etal
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo ni ID yangu nyingine huitaji kunikaribisha.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uhuru hulikosi Library ya UDSM,
    kuanzia first floor na kile chumba chao cha reference
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hilo gazeti ndio hirizi lao.lipo kama liwigi la makinda!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    huwa linasambazwa maofisini
    hata hapa kwetu huwa nalionaona.:A S 465:
     
Loading...