Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UHURU lataja majina ya Kamati ya Nishati na Madini iliyovunjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKL, Aug 1, 2012.

  1. MKL

    MKL Senior Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari kinasema "Wabunge Kamati ya Nishati Wakufuru"

    Ndani yake Uhuru Kongwe la CCM linasema wahusika na kamati hii ni matajiri wa kufa mtu
    1. Yupo anayemiliki magorofa
    2. Wengine magari ya kukodi, Vituo vya Petroli
    3. Wapo pia wenye Zabni za Mafuta migodini
    4. Wengine wana makampuni ya tours

    Nalinauliza wamezipataje mali hizi kwani wengi wao wameingia bungeni Juzi tuu hata awamu moja ya miaka 5 bado hawajamaliza.

    Uhuru limekuwa ni gazeti la kwanza TZ wabunge kuwataja kwa majina wabunge wanaounda kamati hiyo kuwa ni:


    1. Selemani Zedi (MWenyekiti)
    2. Diana Chilolo (makamu Mw/kiti)
    3. Haji Khamisi
    4. Catherini Magige
    5. Abia Nyabakari
    6. Charles Mwijage
    7. Yusuph Nassir
    8. Christopher Ole Sendeka
    9. Dr. Festus Limbu
    10. Eng. Athuman Mfutakamba
    11. Lucy Mayenga
    12. Josephine Changula
    13. Mwanamrisho Taratibu
    14. Suleimani Nchambi
    15. Ally Mbarouk Salim
    16. Vicky Kamata
    17. Kisyeri Chambiri
    18. Sarah Msafiri
    19. Munde Tambwe
    20. John Mnyika
    21. Mariam Kisangi

    Haya sasa Juzi Tundu Lissu alitaja baadhi ya wabunge wanaoihujumu Tanesco la jana alitakiwa kutoa maelezo kwenye kamati inaofuatilia sakata hili tuone Mbivu na mbichi kati ya hawa nani hasa inaihujumu Tanesco?

    Kama Uhuru Kongwe la Chama chama cha CCM limechoka nalo kuwaficha wanaoihujumu Tanesco najiuliza habari hii nayo si ni kama ile tuu ililoliponza MWanahalisi? BAsi nalo Lifungiwe.


    Source ni UHURU leo 01/08/2012 page 1-4
     
  2. K

    KANA KA NSUNGU J Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna jipya.Unasifia kuwa limekuwa la kwanza kutaja, sasa limetaja nini hapo.Hiyo si ni list tu ya wabunge wote wanao unda kamati hiyo?Tunacho taka ni kuwataja wale tu waliokula rushwa kati ya hao hapo kwenye list.
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi bado lipo?? sijui hata linafananaje....
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona limetaja kwa Mafumbo mafumbo tu! Zaidi zaidi limewataja tu Wajumbe waliokuwa kwenye kamati hiyo ambao kila mtu anawafahamu.

    Tulitaka kama angemtaja kwa mfano anayemiliki Maghorofa ni Ole Sendeka, Au anayemiliki Vituo vya mafuta vyenye kashfa ni Mh. Nchambi N.K
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu zaidi ya hizo ngonjera tu za gazeti hilo na uliyeleta huo uzi nawe mtupu.Hiyo ni sawa na ukutapo mtu anapigwa huku wakisema mwizi ukashiriki, ukiuzwa huyo unayempiga kaiba nini?Nyinyiemu dhaifu wote ndo hao hao, ebu tujuze yale mapendekezo ya kamati ya bunge juu ya richmond yametekelezwa kiasi gani na serikali zaidi ya huo ni upepo tu?
     
  6. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,909
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Lime copy na ku paste,
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nna miaka 8 sijalitia machoni
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    MKL Hivi ni gazeti tu ndo linalofungiwa, Mbunge hawezi kufukuzwa Ubunge kwa kusema umbea wakaanza na LISSU?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    GAzeti la kwanza kutaja wajumbe wa kamati ya nishati na madini!!!

    Aseee!!!
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi gazeti bado lipo na linawateja na wasomaji wengi kweli?isiwe wanauziana wana chama wao kwa wao
     
  11. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    nalikumbuka mwanahalisi lingeweka wazi kila kitu kwa kila mtu

    nalo hili litajiita gazeti la uchunguzi

    n.b:
    j hando wa wafu radio kashadadia sana oooohhh mbunge kijana mdogo sana anambwembwe hajamaliiza hata kipindi kimoja anautajuri mkubwa......nikajua jungu hili linamuhusu Mnyika

    Da nina iman kubwa sana na Mnyika Kuliko Zzk
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkirua jamaa analipigia debe Uhuru
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Wao walilenga kumuingiza Mh. John Mnyika hasa kwenye list.
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  15. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanajisumbua sana hawa, Mh. John Mnyika ni mtu safi sana!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Uhuru hata ukinifungia maandazi sikubali na siwezi kula hayo maandazi, sembuse kubwa zima unatuletea Source kutoka Gazeti la Uhuru? na afadhali hata Magazeti ya Shigongo kuliko Uhuru.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Mbona kama vile limetaja majina ya wana kamati? au labda hujaweka habari nzima Mpwa
     
  18. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haaa, kaka, we kama mimi, mi sikumbuki mara ya mwisho nimeliona mwaka gani? hvi hata kwenye radio huwa linasomwa kweli hili, hivi huwa linauzwa Tsh ngapi?
     
  19. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba kujulishwa utajiri wa mwenyekiti wa kamati mstaafu au aliyeachia madaraka J Makamba, kwani huyu mpya kaingia mwezi wa 6 tu !

    Uhuru nadhani zaidi ya kununuliwa 'kilazima' serikalini haliuziki zaidi ya hapo.
     
  20. M

    Mzee Mukaruka Senior Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada asitutoe kwenye issue ya ufisadi wa wabunge wa kamati ya nishati na madini ambayo ndiyo mada kwa sasa. Msitu-derail for your own or your party's benefit. Halafu ni ukomavu kuzungumzia masuala, issues siyo watu! How is this poll going to help us in freeing ourselves from these mafisadi waliotuzunguka kona zote jamani! Tukue, tukomae tusiendeshwe na hoja toto.
     
Loading...