Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru kwa mpenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meale, Jul 26, 2010.

  1. Meale

    Meale Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti wana JF, hivi ni vizuri mpenzi wako ambaye either ni member au anapenda kuperuzi hapa JF kujua username unayotumia? Je akijua username yako kwa namna fulani hawezi kukunyima uhuru wa kutoa au kuchangia mada hasa zinazohusu mahusiano/mapenzi? Je vp kuhusu kumpa passwords za emails zako?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,376
    Trophy Points: 280
    peaneni passwords kama kweli mnaaminiana......
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kama hana wivu its ok, lkn kama ana wivu, utani mwingine wa humu jamvini anaweza akachukulia siriazi ikakuletea shida.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Peaneni Usernames, lakini ukitaka kuwa free katika mapenzi fungua ID nyingine ili ubwatuke huko kama sisi!
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nanusa hatari kwa mbaaaali?!!!Do it at ur own risk!!
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kama mkeo/mumeo mpe ................kama 'mchuchu' usimpe

    (hapa nachukulia scenario kuwa watu waliokuwa hawajafunga ndoa wako katika hali rahisi ya kuachana kuliko wale walioko kwenye ndoa)
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama mmeo /Mkeo ana wivu utakuwa umejizulia balaa la mwaka..
     
  8. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    atajijua mwenywe katumwa na nani achungulie?,mimi nipo na mjomba wangu humu mimi neshamjua mpaka user name yake ila yangu hajaijua mbaya zaidi humu anatoa mabombastic mada na michango na home anajifanya ana busara basi mi namchora tu ni moja kati ya starehe yangu niipatayo humu.tena tangu tupo kwenye web forum fulani hivi longi mbaya zaidi kanitumia pm kunitongoza mimi kicheko mwali nishamlia sana voucher zake siendi kwenye miadi namgandisha aibu baba huyo halafu mkewe twaelewana patamu hapo,nimegeuza katuni yangu ya kujifurahisha ninapokasirika.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    PJ upo???
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    PJ hapo umesiliba haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wacha kabisa hiyo maneno wewe!
     
  12. J

    Jmpambije Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :nono:
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    haina haja ya kupeana hayo ma-username na pwd. kila mtu ana uhuru wake, hata kama unatoa michango ya busara.
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sasa PJ hapa si ni sawa na kumyima tu? maana kama ameamua kukuomba ID maana yake anataka kuwa anasoma michango yako yooooooooote.
     
  15. Meale

    Meale Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh! wewe huoni hatari hiyo kwa mjomba wako? Then unampa gharama za bure, aisee kwa hiyo ni heri kuificha username yako!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umechema kweli tupu bib wewe!!
    sion mbaya kumpa u just gve t to ha/hm bt km hauna makorokocho bt ukiwa km waleeeeeeeeeeeeeeee hali itakuwa mbaya
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,667
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kufanya mchezo huo na mpenzi wangu wa chuo ambae alikuwa na access na e-mail yangu nami pia nilikuwa na access yake. Ilikuwa ni mwendo wa kufungua meseji na kusoma hata kama mwenyewe hana habari, naye pia alikuwa anafungua zangu kama kawa, tulijidanganya kuwa tunaaminiana. Mwisho wa siku kila siku ilikuwa ugomvi kutokana na hizo meseji na mwisho "kamba ikakatika". Tabu ikaja kubadili e-mail address na password.
    Kutokana na uzoefu niliopata hapo naona si vizuri kupeana hizo information hata kama ni mkeo!
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asante kwa kutushirikisha Katavi....................member mnaona hiyo ni sahihi nawambieni acheni hayo mambo ya kwenye senema; hakuna uhalisia wa mapenzi ya aina hiyo!
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na voucher nazo anakutumia pm? au nawe umempa no bandia...khaa kweli mjini kula uliwe.
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    mie ndio ctaki kuckia hiyo habari kabisa na ndio mana huwa ctumii net home kufungua jf.
     
Loading...