Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru Kenyata ajiuzulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Jan 26, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya kukutwa na kesi ya kujibu na mahakama ICC

    Sourse Radio Free
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Apande na ndege aende the heague akajibu mashtaka! Period!
     
Loading...