Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru Kamili wa Taifa la Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Oct 24, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Baada ya kupatikana uhuru kutoka mikononi mwa waingereza takribani miaka hamsini iliyopita, watanzania wengi hawajawahi kujisikia wako huru. Walibadilisha wakandimizaji kutoka wazungu na kuwa na wakandamizaji waswahili wenzetu. Katiba ikawa inawapa watawala wetu mamlaka ya ajabu sana kiasi kuwa ukishindana nao hata kwenye mapenzi ya kimwili unaweza kujikuta pabaya sana.


    Uhuru kamili unakuja sasa.


    Tuna wakati wa kuchagua ama atuendelee na upuuzi ule u7le au tutafute utaratibu mpya. Utaratibu mpya ndio uhuru wetu.
     
  2. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Stop dreaming, dude!
    You gonna have to deal with JK over the next 5 years!
    If you can't then I suggest you buy a lot of Kool Aid and drink it everytime you get annoyed to see JK on tv:frusty:
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Sina tatizo na lugha ya kiingereza lakini nashangaa kwa nini kila siku unajibu watu kwa kiingereza ambapo wao wameandika kwa kiswahili. Una tatizo na lugha ya kiswahili? Kama ni hivyo, kwa nini basi? Ningependa kurumbana kwa kiingereza nigeweka mada ya kiingereza. Ujinga huu wa wahindi kujifanya kuwa ni watanzania wa daraja la juu wasioweza kuongea kiswahili unafikia mwisho wake sasa.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    lazima wampigie debe JK kwani ndio anawaruhusu kuishi kiujanja ujanja na kufanya ikulu ni pango la wanyanganyi, mwisho wao upo karibu 31-oct
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mara zote historia imeonyesha hivyo. Lazima patokee vipindi amabavyo wakandamizwaji wanaweza kupata upenyo na kuchukua fursa na kupata uhuru wao ulioporwa..na hakika wakati ndio huu..Na kwakweli dalili ni njema.!

     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    How dare you prescribe ... "A loot of Kool Aid" ... to your client who is troubled with annoyance ...as you put it! ... you diagnose somone as dreaming, in a state of annoyance... and prescribe ..Kool Aid? That is what you do with your life eh?... A lot of Koo Aid! Do you consider .. Kikwete as your feeble Kool Aid? ...That is a corruption and evil!!

    Why not try Tough constructive Love... Of Dr Slaa... do what must be done for the good of a country... no Kooling Aids...Cause that is a corruption coming to an end soon ... are you protecting smthing like KAGODA..etc ..No no.. you better be prepared ..its coming to an end ...and it can be real bitter if you wont cooparate ... Yes no Kooling!
     
Loading...