Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru halisi wa nchi hii ni upi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jacobus, Sep 4, 2011.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Jamani nikumbusheni ni lini
    1. Tanzania ilipata uhuru wake na
    2. Tanzania bara pia ilipata uhuru wake lini maana nimechanganyikiwa baada ya mpando wa bei ya sukari, mafuta ya taa, mchele, unga n.k.
     
Loading...