Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru FM wachochezi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Oct 23, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi hii mwanangu akiwa anachezea remote ya radio bahati mbaya akafungulia Uhuru FM. Wakipitia dondoo za magazeti ya chama (ya ccm, serikali, na yale ya mafisadi), mtangazaji wa kiume alisoma dondoo iliyosema "chadema wamwaga damu, watu tisa wakamatwa na polisi akiwemo mgombea wa chadema John Shibuda". Kisha yeye na mtangazaji mwenzake wa kike wakaendelea kutoa maoni yao juu ya taarifa hiyo kukashifu chadema (kinyume na maadili yao). Kisha akamalizia kwa kusama "Jana nilikuwa naongea na jamaa yangu mmoja akaniambia kwamba watu wengine wana uraia wa nchi mbili, Tanzania na Vatican".

    Nilishutuka sana baada ya kusikia hayo maneno. Nikathani kumbe inawezekana radio hii ndiyo inayotumiwa na ccm kueneza propaganda za chuki, udini na ukabila?

    Ni hatari sana kutumia vyombo vya habari kuchochea chuki na mgawanyiko wa uongo. Uhuru FM wamekuwa wakichochea chuki kwa muda gani sasa? Vyombo vya udhibiti vinachukua hatua gani?
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nimesoma sana gia za kuingilia za watu mbalimbali wiki hii.. this one will be the best of the best.. !!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkjj,
    Are you serious?...au umeibiwa p/word yako!:A S 39:....i ddnt xpect this from especially you!

    BTW, hukumu yao hawa ccm iko around the corner,...wanatapatapa, and they are finally doomed!
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuwa wazi mkuu, sijakuelewa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mwanao kuchezea remot,
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    All the years Mwanakijiji amekuwa mkosoaji wa CCM na jk wake si kwa sababu haipendi la hasha.
    Tis man is progressive CCM na anatamani kizazi kipya cha watawala kiibukia kutoka ndani ya CCM na si nje ya hapo.
    Lakini kama hakuwa anafahamu ni kwamba zile posts zake nyingi zimesaidia kuandaa kizazi cha viongozi nje ya CCM. na mwanasiasa wa kweli hawezi kujiunga na ccm ya sasa maana atakuwa anajipaka matope ugenini.

    Lakini nachelea kumhukumu mpaka atueleze maana ya kauli yake hapo juu ingawa nimemwelewa tofauti mlivyomwelewa ninyi.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mtoto umeleavyo ndivyo akuavyo.
    Source: ze comedy.
     
  8. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    CCM nchi hii iko juu ya sheria. Kuanzia Rais hadi tarishi ni watawala. Sisi watawaliwa tunatazamwa kama raia wa daraja la chini na tumegeuzwa kama kandambili ambazo umuhimu wake ni kuzivaa unapoingia msalani na wakishamaliza haja zao hawahitaji hata kujua walikoziacha.
    Uchochezi huo ungefanywa na gazeti au hata Redio binafsi wahusika wangeshafungiwa na kuburuzwa mahakamani. Jambo hili lingeweza kukemewa vyema na Tume ya Uchaguzi lakini itakuwa vigumu kwani ni wapiga zumari wanaolipwa na mchagua wimbo.
    Hukumu ya CCM ni 31 Oktoba, ikitoka ikatambike maana watanzania tumechoka na dharau zao kwetu. Waseme watakavyo lakini safari hii hawatoki na hao watangazaji wachochezi wana nafasi zao kule De Haig Uholanzi wakatolewe ushamba na Kikwete wao aliyeunda Green Guards wa kuwafyeka wapinzani mapanga. Tanzania Bila ya Kikwete,CCM, Makamba, Kinana, Msekwa na ma Green Guards inawezekana - kila mtu atimize wajibu wake 31 Oktoba.
    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Afrika.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwanakijijiiiiiiiiiii,are you you au umeamka na hang over leo?
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu inabidi tuinyofoe madarakani ccm ndo tutakuwa tumeitendea haki tanzania
     
  11. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jmani eeeh, tukumbuke 2 kile kibonzo cha KP!!!!!!!!! Ndo utajua ka Uhuru FM itakaripiwa au vipi?
     

    Attached Files:

  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uhuru FM Radio ya Chama unataka TCRA wafanye nini?
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoja na hayo yote, nadhani kuna sababu ya kufanya ufuatiliaji uchochezi huu wa uhuru fm ili
    kama mambo yatakuja kwenda ndivyo sivyo (siombei), tuweze kuwawajibisha.
     
  14. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,192
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ni wakati muafaka wa kuanzisha chombo makini cha kukagua Integrity ya watangazaji na wahariri wa taasisi zote za habari nchini Tanzania.
     
  15. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hapana: Mwanakijiji; ameongelea Gia Ya Kuingilia: Gurudumu ameanza ile report vizuri (according to Mkjj): Gia/Gear; how you start your story; and your audience or readers will get it and assimilate it/shauku ya kuisoma: "Leo asubuhi hii mwanangu akiwa anachezea remote ya radio----" was the best gear. Mkjj ni mwandishi; hiyo ni taluma yake-------- tumpe heshima yake kwa kusoma in between the lines----!
     
Loading...