Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UHURU: CHADEMA yapasuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 11, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gazeti la CCM Uhuru linaongoza kwa habari kwamba CDM imepasuka na Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu mkuu Dr Wilbroad Slaa wamerushiana maneno makali katika kikao cha siri mwandishi anachodai amenasa habari zake zote.

    Pia gazeti limeendelea kudai kwamba mikutano ya CDM mikoa ya kusini imekosa wahudhuriaji na wazee wamekikataa chama hicho kwa madai ya ukabila uliokithiri.

    [​IMG]



    My Take:
    Mimi ninadhani ni bora CCM ikahangaika kutekeleza ilani yake ya uchaguzi kuliko kupika propaganda ambazo hazina mashiko tena kwa Watanzania.

    Pia wanapaswa kujua kwamba watanzania wanakiamini CDM kama chama na sio kwa ajili ya Personalities za watu.

    Hivi utamdanganya nani kwamba mikutano ya CDM inasusiwa wakati kila siku watu wanaona umati wa watu kwenye mikutano yake kupitia taarifa za habari ITV?
     
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    waambie.
     
  3. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhuru tunataka ibadilishwe jini iitwe gamba@work
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Editor Nape what do you expect?
     
  5. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uhuru haliuzi,wanafoji habari za Chama kiongozi CDM,ili walau wapate wateja hawajui wao ni sawa na mwehu.MTAANI HATULITAKI TENA LABDA WATUPE BURE TUSOKOTEE TUMBAKU.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Tena kama ni kweli ningeomba hata makonde wapigane,ili kumkomboa mtanzania...sio akina JK kwenye vikao vyao kuchekeanachekeana tu, linchi linzidi kuzama tu...!! Go on CDM
     
  7. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani nitoke hela yangu mfukoni ninunue gazati la Uhuru! Halina hata kitu cha maana, tunaliweka kwenye categori ya magazeti ya udaku.
     
  8. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Huo ndio ukweli. Kwa muda mrefu sana sijaona watu wakiichangamkia hii toilet paper. Magazeti bora bongo ni Mwananchi, Nipashe na Tz Daima.
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    alafu wamekosa cha kudanganya dr slaa na mbowe ni ndoto kugombana.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Gazeti la mipasho na dhani mhariri wake ni wassira kama si nape.
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Udaku classified newspaper, don't mind.
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!ukisikia mtu anakuambia yafuatayo
    • Mfa maji haishi kutapatapa
    • Sikio la kufa halisikii dawa
    Kaa vizuri katika mkao wa kungojea matoke ndio utajua nani MFA MAJI na nani SIKIO LA KUFA.kumbuka nyuma walisha sema eti
    • Chadema ni chama cha ukanda-walipoenda Lindi na mtwara wamebaki wanaumbuka wao
    • Wakasema chadema inaogopa Dsm-walikaja jangwani aibu ikawashika
    • Wakasema chadema ni chama cha msimu-M4C inawaumbua
    • Wakajalibu kuiga jangwani-wameishia kupata aibu
     
  13. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wakigombana Mbowe na Dr. Wa kweli Slaa ndiyo CHADEMA imepasuka? IQ ndogo sana.
     
  14. S

    SEBM JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Haya ndo madhara ya waandishi wanaosoma shule za kata na vyuo vya kata.Hivi kweli unaweza kusema mikutano ya CHADEMA imesusiwa na imekosa wahudhuriaji?
    Au walimaanisha mkutano wa Nape Njombe, Makambako na ule wa Jangwani?

    Mfa maji; haachi kutapatapa
     
  15. M

    Mbundenali Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo la ccm na gazeti la uhuru ni kulazimisha habari.hilo litawaharibia.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu The Invincible umesahau Mwanahalisi
     
  17. s

    shumbi Senior Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    chema chajiuza, kibaya chajitembeza;
    hizo toilet paper arusha huwa hata hazionekani; mwananchi wako juu balaa.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    gazeti la Uhuru siku hizi hata wanaccm wenyewe hawalinunui. Ukiangalia viongozi wa juu hutakuta hata mmoja akisoma gazeti la Uhuru. Utakuta wanasoma mwanahalisi, nipashe, tanzania daima n.k lakini sio Uhuru. Mia
     
  19. M

    MTK JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,858
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Uhuru ni gazeti la CCM; sasa kama CCM yenyewe ni muflisi unatarajia gazeti lao liweje? hata uwezo wa kuajiri waandishi mahiri hawana unategemea waandike nini kama sio CDM, chama Dume, of course their nemesis!
     
  20. C

    COWARD Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona sasa hata magazeti ya udaku,yanayomilikiwa na shigongo kwa udaku hayalifikii hili gazeti la magamba
     
Loading...