Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru bila nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by New2JF, Dec 17, 2011.

  1. New2JF

    New2JF Senior Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siamini na wala sitakubali kuamini kuwa eti ''KAMA SIO JUHUDI ZA NYERERE, TANZANIA TUNGEKOSA UHURU....AU TUNGEKUWA HATUNA AMANI'' kama Komba na wenzake walivyoimba!!
    Huu wimbo ulipigwa sana kipindi cha msiba wa Nyerere!!
     
Loading...