Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uhuni wa ccm karimjee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Plato, Apr 8, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamesomba watoto na watu ambao dhahiri wamenunuliwa kupiggga kelele.wanashaangilia kila zinnappotajwa kikwete akitajwa.wanazomeeea killla anaye kosooa muswadaa.kamati ippo ttu
     
  2. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo basi hatuna uongozi nchi, endelea kutujuza.
     
  3. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo basi hatuna uongozi nchi hii, endelea kutujuza.
     
  4. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siasa za maji taka hizo!
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hv huwa wanawaza nini? Inatia mahasira jamani! Tutafika kweli 2endako?
     
  6. C

    Carlpso Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kinachotakiwa sasa ni kutwangana tu ndo tutaheshimiana.
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    hii kali, Dawa nikuchinjana tu ndo kilichobaki.
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nahisi unaingiliwa mtu timamu hawezi toa maoni kama yako
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa wewe ndio punguwani.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Toa na wewe yko tuuone utimam wko. Hao waliosomba watt wa mtaani ndo umeona hawaingliwi?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    rudi bongo tuwe wote hapa ndio uongee haya maneno
     
  12. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo Tambwe Hiza kafanya alichowaambia waandishi wa habari jana kwamba CCM ikiamua kuleta watu wake patakuwa hapatoshi.
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Huyo mwacheni anayeyuka peke yake kama mshumaa ...JK asikae akadhani hapo magogoni ni mbali, kwa hili litaitimisha uongozi wake mda si mrefu,akiwa anakata roho msalabani Yesu alisema YAMETIMIA,na sasa nayaona ya Misri yanatimia Tz
     
  14. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja niwasiliane na wakazi wa TEGETA waje kuwashugulikia hao majuha hao wa CCM......
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Tambwe Hiza aliahidi hii kitu jana...
     
  16. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    we mama mbona kama unahangaika sana kila nikikusoma ni kama vile uko underpressure mithili ya kuku anaetaka kutaga.WHAT IS THE PROBLEM OLDWOMAN?
     
  17. t

    toto zuli Senior Member

    #17
    Oct 2, 2013
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Duuuu uwiiii
     
Loading...