Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UHUNI wa CCM DSM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by friendsofjeykey, Aug 13, 2010.

  1. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kata za KARIAKOO watakuwa wanaongoza kwa kufanyiwa uhuni kura za maoni

    na natabiri hawa watakuwa wanaongoza kwenye kuzirejesha kadi za CCM

    Ya nini kwenda mbai? Tafuteni chimbuko la DR SLAA ndio mtaelewa ilikuwaje kuwaje mpaka akaingia CHADEMA

    saa zingine hawa watu ni creations za CCM wenyewe!
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.tatizo ni kuwa mtu akishapita kura za maoni hujiona keshapita.....yale ni maoni tu. Unapopewa maoni unaweza kuyakubali au la.
    2.kila chama husimamisha mgombea mwenye uwezekano wa kushinda uchaguzi mkuu.wanachama wanaopiga kura za maoni ni sehemu ndogo sana ya wapiga kura wote.hapa chama chochote lazima kiwe makini aidha kuwafurahisha wanachama wachache na kupoteza jimbo au kuwaudhi wanachama wachache na kulichukua jimbo......hayo ni mawazo yangu.
    3.kwa mtazamo wangu,chama chochote kina haki ya kubadili uamuzi wa matokeo ya kura za maoni kwa maslahi ya chama.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM always hawasilkilizi wanachama wake. Hupandikizana na kupigiana debe tu. CHADEMA FOR LIFE
     
Loading...