Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuni katika mafuta: Baadhi ya wabunge wanaihujumu serikali?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbalamwezi, Nov 8, 2011.

  1. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wafanya biashara wengi wakubwa wa mafuta ni wajumbe wa kamati ya madini na nishati, ambao inaonekana wana nguvu kubwa kisiasa ya kuweza kuyumbisha hata uchumi wa nchi. Kwa kuwa wamebanwa sana na wanashindwa kupata faida haramu kwenye uchakachuaji, kuiba mafuta yasiyolipiwa kodi, kupungua kwa wigo mkubwa wa faida na kuanza kwa uagizaji mafuta wa pamoja basi wanaamua kutibua soko ili kutafuta kisingizio bungeni ambako wana nguvu kubwa. Ifike wakati suala la mgongano wa maslahi liangaliwe upya ili kuwa na kamati murua?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sure,mmoja wa wabunge wanaouza mafuta ni Shabiby mwenye T.I.O.T dodoma!
    Pia mbunge wa zaman wa mv0mero-SADIQ MURAD!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kha? na nyie ndo magreti sinkerz!
     
Loading...