Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuni huu wa TBC kuchomoa Signal Cable wakati Bunge Limetota haukubaliki.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jul 21, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Signal Cable ya TBC kutoka Bungeni imechomolewa wakati Naibu spika akitota na Bunge lake baada ya kushindwa kupindisha kanuni za bunge!.. Hata hivyo Mhe.Tundu Lissu alisimama akatukanwa na Mbunge mmoja wa CCM!.. TBC hapa mnapofikia sasa mtachomewa hilo jengo!
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,607
    Trophy Points: 280
    yani tbc wamaamua kuzima mitambo ili kuficha aibu ya ccm na serikali husika.
    hii si sawa.
    TBC wanakinga mkuki kwa kutumia kipande cha shuka.
     
  3. K

    Kyindokyakombe Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilichotokea ni SPIKA aliandika kimemo kiwaendee TBC ili wakate MATANGAZO AIBU AIBU CCM Mtaendeleza umafia wenu nje ya bunge mpaka bungeni
     
  4. Bitende

    Bitende Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC wameona naibu spika kabanwa mbavu na mbatia, tundu lisu,manchali sasa wamekata mawasiliaono watanzania tusione kinachoendelea au kujua ni maamzi gani naibu spika ametoa,wabunge hao wlikuwa wanambana mbavu naibu spika kwa kanuni no.77 wakiomba bunge kuahirishwa kwani hawfiki nusu ya wabunge ili wasitahili kuamua kupitisha bajeti ya wizara ya kilimo na ushirika.
     
  5. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia kabla hata kimemo hakijafika kwenye chumba cha kurushia matangazo pale Bungeni jamaa wa Usalama wa Taifa alichomoa Signal Cable!
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    Hii habari sijaielewa kabisa ningeomba muanzisha thread atoe ufafanuzi wa kina kilichojiri huo mjengoni.Walioelewa ni wale wanatazama TBC1 muda huu wengine tunapiga mzigo.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    kama hujui signal cable ikichomolewa nini huendelea basi hujifunzii jf ku-aquire hiyo knowledge, nenda darasani mkuu (ict)
     
  8. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge lilikuwa kwenye hatari ya kupitisha bajeti ya Wizara likiwa na wabunge 110 tu wakati kanuni za bunge (kwa idadi ya wabunge waliopo) walipaswa kuwa zaidi ya 172. Wabunge Tungu Lissu, James Mbatia, Moses machali wote wakaomba mwongozo wa Spika. Yeye Mbatia alitoa hoja kutaka wahesabiwe kama wanafikia idadi inayotakiwa.. Naibu spika akaona jaribio lake hapo limefeli baada ya kukuta wapo chini ya namba akasema kengele igongwe wabunge watoro waingie. Bunge likakaa kimya huku wengine wakionekana kuongea. Mhe.Tundu Lissu akasimama. Kabla hajaongea Naibu Spika akasimama.. Akiwa anaongea kwa kusitasita huku akinong'onezana na mhudumu wa Bunge Signal Cable ikachomolewa. (Tunaotumia Satelite cable ikichomolewa inaonyesha)
     
  9. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio TBCCM bana mbaya zaidi wana onekana worldwide!
    F***** tbccm!
     
  10. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika ni aibu kubwa mno watu tumeona tu Naibu spika kaganda na mkono wake mfukoni akiweka miwani, sijui hii tv ni ya aina gani ambayo hata haiwezi kubalansi mambo. Loo!!!! Tunaomba jioni ITV, Star Tv mtupe full coverage ya kilichoendelea baada ya hapo - tafadhari sana!
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa Bunge hili nao wanachangia sana kuidondosha CCM yetu. Sijui tutajishia wapi, maana pote hapakamatiki.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee nimeona wakati Ndugai akisema gonga kengele walioko nje waingie, kukawa silent kwa muda, kwa mbali nikaona km Tindu Lissu kasimama anaongea jambo lkn, sisi tulioko nje ya bunge hatusikii, sikuona hao wabunge aliosema wako nje wakiingia, tena Tundu Lissu akasimama, alikuwa anaongea halafu kuna sauti ikasikika kaa chini, mbunge dhaifu wa ccm akaropoka, ndugai akawa km anataka kuwasha kipaza sauti, anasita sita heeee mara no signal, magamba wakaogopa kuumbuka. Liwalo na liwe CCM lazima afurushwe km mkoloni
     
  13. T

    TATOO Senior Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman sisi wengine tbc ccm zaidi ya mwezi haionekani..vp kwani leo j'mosi kuna kipindi cha bunge kinaendelea???
     
  14. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilifikilia labda mi kadish kamecheze lkn nlvyocheki strength iko 38 wakati hata 18 huwa clear.Lakn siwalaumu ndio matumz kichwa,kwan c unamwona naibu sub ufa hana nywele kabisaaa.....!Mhando ndio ulfundshwa hvo chuo eeh!Hongereni sana Tbc kwa kutumika ila kumbuka 2016 mtakuwa bado hapo?Ni mtazamo tu......!
     
  15. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    bungen leo vioja tupu..jaman twenden tbc tukalivunje lile jengo zle ni kodi zetu lkn znawabeba magamba hii haikubaliki hata kidogo
     
  16. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndiyo. Wanafidia posho ya ile siku ya ajali ya meli ambayo kikao hakikuendelea.
     
  17. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwakweli inasikitisha sana; Kama kweli ni mpango wa Serikali kuwanyima watanzania wa kupata habari na kujua ni nini kinajiri katika Serikali yao basi tunaelekea kubaya.
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Wait a minite,, ivi j3 wabunge wakifika 200, huo mswada utapita au utakwama?!!!!
     
  19. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Au wanataka kupitisha kibabe bila wananchi kuona,ili baadae waseme kolamu ilitimia.
     
  20. C

    Consultant JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    TBC wanaendeshwa kwa remote - robot design. Yaani mtu yeyote wa Ikulu anaweza kuwapigia simu na kusema ''hebu ondokeni hewani until further notice, hii ni amri ya mkuu'' na wao wanakurupuka kutenda kama walivyoagizwa. Ni aibu sana
     
Loading...