Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuni huu wa clouds fm!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KYALOSANGI, Apr 7, 2012.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Jana nilikuwa nafuatilia kipindi cha michezo cha clouds FM ambao walikuwa wanatoa updates za mechi ya Simba na ENTENTE!
    Nilisikitishwa na namna watangazaji walivyokuwa wanashangilia Simba ilivyokuwa inafungwa.Nikajiuliza hivi inakuwaje Redio inayotangazia umma inakuwa na watngazaji wa aina ile !Hatuwawazii kuichukia Simba simba laini kama public entity wanatakiwa kuwa fare! Kilinichonishangaza na kuhoji ufahamu wao kuhusu mashidano hayo ni kutokuwa na habari kuwa simba ilikuwa nafasi kubwa ya kufunga bao moja na kusonga mbele na ndicho kilichotokea ....!ACHENI UJINGA WA KUTUKANA NA BAADAYE MANAIBIKA ......pUMBAVU SNA MNAKUWA KAMA HAMWAJUI SIMBA BANA
     
  2. B

    BLB JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo redio ni shenzi kabisa
     
  3. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Mkuu uko sawa! mimi pia kwa bahati nzuri nilisikiliza matangazo yao,nilishangazwa pia,Shafi na wenzake wamedhihirisha Uyanga wao! lakini kwa staili ile soka letu litabaki nyuma milele!
     
  4. m

    mzee wa busara Senior Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mi pia niliwasikiliza na kushangazwa na unazi wa kejeri ulioonyeshwa na kina Shaffi,Lwambano na mbwiga,wachambuzi na watangazaji wa namna hii ni tatizo kwa maendeleo ya soka la Tanzania.
     
  5. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    eti simba kama chupa ya chai.. ilikoingilia ndio inakotokea huyu mtu mbwiga ana mdomo mchafu sana.. shenz kbs
     
  6. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    At least wamekula maneno yao!!! Simba imesonga mbele
    Ila kama ulivyosema hao ndio aina ya wachambuzi wa soka tulionao ambao kwa bahati mbaya watumia hisia kuchambua badala ya ubongo
     
  7. y

    ymalago Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu sidhani kama uko sahihi kuhusu hilo,jamaa walikuwa wanachambua tu kawaida,labda ushabiki umekuzidia,ikumbukwe pia kwa simba kusonga mbele wao wanafaidika kwa kampuni yao kusimamia michezo ya simba hapa dare salaam,hivyo hawawezi fanya hivyo period!
     
  8. M

    Mahumanga Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We usiwe kama hutumii akili ni wazi kama ulifatilia michezo extra walikejeli sana na kufurahia simba kufungwa na walifikia hatua kusema hata kabla ya mpira kuisha kuwa simba hawana cha kufanya, nakuanza kusema kufa kafa baba yako we nani usife. Bahati nzuri wote waliumbunga pumbavu zao. Acha ushabiki wa kijinga.
     
  9. S

    Simbiligunga New Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kwel kaka jana jamaa kabisa walionesha kufurahia simba kufungwa hasa huyo mbwiga lakin mungu akawaumbua
     
  10. B

    Baba Ludovick Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa aliwasms na akawaambia wao ni yanga na wanafurahia simba kufungwa wakakana na kusema wao hawako upande wowote lkn nikawanajiuliza hata kama hawako timu yoyote iweje wakose moyo wa UTAIFA na kuiponda Simba kias kile huku wakiongozwa na furaha na vicheko na maneno ya kejeli.Nilishangazwa sana kitendo kile ukizingatia Clouds fm ni redio station kubwa tu nchini.ALL IN ALL WE SAY CONGRATULATION 2 SIMBA!!
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wachambuzu uchwara! Hawana tofauti na wale walionunua jezi za ESS wakati wa mechi ya awali Dar
     
  12. K

    Kalyosi Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawakera na rekodi kimataifa ulinganisha n timu ya chama!
     
  13. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we mtu anaitwa mbwiga we huon huyo mtu sio mzima
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh kweli kabisa mkuu..
     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,609
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Ada ya mja hunena kwa muungwana ni vitenda. Ndiyo hata JK aliwaambia katika utoaji wa tuzo mapenzi ya timu zao wasiyaonyeshe ktk redio au gazeti ambayo hayafumbamani na chama. Sasa neno kama SIMBA ni kama chupa ya chai ipoingia ndipo itakapotokea. SIMBA imewakilisha Taifa na si klabu nadhani ni wachambuzi wanakula ugoro kabla ya kipindi.
     
  16. m

    matangarara Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbwiga ni mbwiga tu!!!!!!
     
  17. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  18. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wameaibika
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Clouds Radio ni janga kwa vijana wa kitanzania
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi ukiipenda Simba, wakati huo huo Yanga, Azam, Polisi sasa utaenda uwanjani kufanya nini ? Kumbuka jamaa walimtuma mtangazaji Jeff ili kufanya coverage ya hiyo mechi !
     
Loading...