Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhawara miaka 10

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Mar 3, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kuna wadau wawili mwanamke na mwanaume. Wote wana ndoa zao. Wameanza kuchakachuana tangu 2001 hivi na hadi leo hawana dalili za kubandukana. Mke mumewe anajua kinachoendelea ila kachemka kuzuia. Sasa hawa wagoni ndio kwamba wanapendana sana? Ndio kusema wangeoana wasingechakachua? Nadhani unapotafuta mwenza tafuta anayekuvutia ili kuepuka haya.
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya mambo bwana,
    Mi nasema tu kama Mungu yupo na kama kweli tunavyoamini ndiye anayetupatia mume/mke mwema basi na atuhurumie tu, atukutanishe na wale watu ambao nafsi zetu zinaendana nao!!

    Vinginevyo haya mambo sio marahisi kabisa!!
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mapenzi hayana formula RF....kuna watu wana mivuto na wanaume/wanawake zao wanatoka nje vibaya.....kuna kuchokana,tamaa,nguvu za giza,company,kuoa/kuolewa kwa kulazimisha au kwa sababu nyingine na si upendo kama hela,elimu,umaarufu etc.......nafikiri inabidi kuwepo tu na umakini,busara,utulivu na juu ya yote msaada wa Mungu katika kuchagua wenzi na maisha ya ndoa kwa ujumla wake!!!!!!!!!!
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    absolute! Yan ninakubal ana na wewe asilimia mia moja kwel kwamsaada wa mungu mambo yatakuwa poa ndoa co ki2
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mapenzi hayaonjwi.
    Tunakosea sana.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo wengi wanaingia kwenye ndoa bila kujua wanataka nini!
     
  7. Jahmercy

    Jahmercy Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mara nyingi watu huwa wanaingia kwenye ndoa na watu ambao hawana vigezo wavyo kuwa wakivihitaji, ndio anapo kuja kuona mtu mwenye vigezo vile anatokea kuanza kumpenda kuliko hata yule aliyenaye.
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Ndio maana tukaamrishwa tusiingie kwenye mahusiano kabla ya ndoa, na tuingiapo kwenye ndoa tusijihusishe kwenye mahusiano nje ya ndoa. Hii inazuia mtu kujua kwamba mwenza wake ana vigezo au hana, kwa sababu unakuwa huna comparison. Hii ina rule out maswala ya kusema mtu ana vigezo au hana. Tuzingatie maandiko kujiepusha na majaribu kama haya.
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Wafanye kama bureau de change; wabadilishane ndoa zao ili kila mtu aendelee na hawara yake awe mwenza wake. Hiingiii akilini mtu ujue mwenza wako ana hawara kwa miaka kumi halafu unaridhia tu eti kwa sababu umeshindwa kumuachanisha na hawara yake. Yaani kichwani mwangu nimeshachora katuni ya tukio hili, ni kituko.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndoa imekuwa ndoana siku hizi!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nadhani hili tatizo haliepukiki. Wapo watakaomudu kuwa na mwenza mmoja (kama mimi lol!) na wakaishi kwa muda mrefu bila zinaa. Kiukweli kama unayeishi nae unamtamani si rahisi kutoka nje ya mahusiano. Uzuri si kigezo cha kutotoka nje ya mahusiano, bali unautumiaje huo uzuri kumteka mwenza wako?
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hope hauko mbali na wazo langu. Halafu...bado hujakutana nae tu?
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    waweza fafanua zaidi bibie
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii yako kali. Hana comparison, duh! Yaani haoni huko njiani wala kusikia stori? Binadamu ni mdadisi ndugu.
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wako veryyyyyyyyyyyyyyyyyy lonely lol
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hawara hawaachani hata miaka 50
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nitakufafanulia usihofu.
     
  18. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gaaaal,,,nakukubali
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ile infi yako kwa hiyo bado uko nayo?

    Ni hapa au huko sirini?
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
     
Loading...