Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uharibifu katika mnara wa kumbkumbu ya mwl Nyerere mjini Dodoma.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rwebangira, Oct 24, 2011.

  1. Rwebangira

    Rwebangira Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kusikitisha mnara wa kumbukumbu ya Baba wa taifa Mwl Nyerere ulioko katikati ya mji wa Dodoma makao makuu ya nchi umeanza kuharibiwa kwa kubandua vigae(tiles). Tukielekea kusherehekea miaka 50 ya uhuru wa Tz ambao muasisi wake ni baba wa taifa wachache wameanza kuharibu mazingira yanayotunza kumbukumbu yake. Ndio kumuenzi huko?

    IMG_1253.JPG
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Umewapa taarifa mamlaka husika au umekimbilia hapa tu bila kupeleka malalamiko mahala husika .Hapa tuta jadili tu then what na huku tils zinaondoka ?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa unaleta malalamiko hapa unatarajia utapata msaada gani?
     
Loading...