Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhandsome bwana sio Tabia!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DASA, Jul 23, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna mdada alikuwa anamwambia mwenzake "Mi mwanaume awe handsome tu inanitosha na mambo fulani safi basi ili nizae watoto wazuri, Tabia wala sitajali sana sababu wanaume wote tabia zao zinafanana". akaendelea "Nikishapata watoto wazuri mi basi inatosha mambo mengine namwachia Mungu, maana wapo wengine unakubali wakuoe ukihisi ana tabia nzuri kumbe alikuwa anavaa ngozi ya kondoo".

    Haya sasa wanaume tujipodoe.
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyo ndio wale limbukeni wanao kubali kufanywa watumwa na wanaume wazuri,anaweza kupata mwanamme mzuri na akazaa watoto sura kama nyani.....
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    DASA huyo atakuwa hajiamini kabisa, kwani hujawah kuona baba na mama sura zimepinda wakapata watoto wazuri? huo ni ulimbukeni square. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Uhandsome kumbe ni dili ee.
     
  5. k

    kiagata Senior Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa mtu ni nini,sura au tabia au nini?.
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mwanaume asifiwi uehandsome...anasifiwa kwenda bank kuweka na kutoa chapaaa....by Original comedy
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ndo maana ndoa za siku hizi hazidumu, wanawake wanatafuta ma handsome, ho ma handsome wengi wanapenda kulelewa tu, sasa mwanaume anakutegemea wewe mwanamke siku si nyingi unamchoka mara ooh mwanaume mwenyewe suruali hana kitu, mwisho talaka.
    Hata kwa wanaume nataka mwanamke mwenye shepu, haya unaoa huko ndani ya nyumba tabia inakushinda
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huyo ndo mwanaume bana
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kasahau kwamba hujafa hujaumbika
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nina mashaka na ufahamu wake huyo aliyeyasema hayo, mwenye utashi na ufahamu ulio kamili hawezi kuhatarisha maisha yake na afya yake kwa uzuri wa sura ya mtu, hao watoto atawatunza lini kama ataletewa watoto na Ukimwi? Kuna faida gani ya kuwa na mtu mwenye sura nzuri na tabia mbaya ambaye mwisho wa siku anakutengenezea mauti na kuwaacha hao watoto wake wazuri yatima, ombamba au watoto wa mitaani inhali yeye umetangulia mbele za haki kwa uzembe? Huu ni ukauzu zaidi ya dagaa!!!

    Tafakari!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukapata watoto wazuri halafu mambumbumbu a.k.a mambulataa , unafurahia tu kweli kuna mijanajike hamnazo kabisa
     
  12. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dhaifu sana hii!
     
  13. c

    chi-boy Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huo ndo mfano wa wapiga kura wetu..
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Ngoja nijifiche
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna wannawake wenye cash ya kutosha..hawataki hela kutoka kwa mwanaume. Wanachohitaji ni HB!

    Kwa wale watoto wa wakulima ambao wengi wao siyo wazuri ni lazima waangalie cash ya mwanaume kwanza!!
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,782
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua mie wala simlaumu huyo dada maana watu bana siku hizi kwenye relationship full usanii na kila mtu anaingia kwenye relationship/ndoa kwa malengo yake. basi yeye malengo yake ni kupata watoto handsome/beautiful..who are to object/judge ni choice yake na kwa jinsi mahusiano ya sasa yanavyoenda i dnt blame her
     
  17. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwanamme handsome mm no coz sihitaji presure za kila siku .........tabia ndio mpango mzima!!! pole zake
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    teh teh teh...naona tunakataa ukweli
     
  19. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua ukiwa handsome hata tabia zako zitakuwa poa tu, zitakuwa tabia za kihandsomehandsome. Kwahiyo yupo sahihi kwanza uhandsome mengine baadae.
     
  20. u

    ushora New Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usishangae kupata watoto wanaofanana na babu/bibi zao...utajuna na handsome wako, nafikiri tabia nzema ndio dili na sio sura
     
Loading...