Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhandisi wa Online marketing.....kwa Bongo kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by agala, Sep 19, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila tanzania tuko nyuma sana hata provision ya Degree of Online marketing badoo..! kwa mfano wabongo wanajitahidi kutangeneza

    system za online marketing lakini vyuoni hiyo course haipo ona michuziblog,mtaa kwa mtaa,dartalk na wengine wengi wanasehemu za kutangaza na na makampuni kama tigo,voda,airtel n.k wanamatangazo ya kutangaza na jigambeads imesimama kati ya hao watu wawili ili kuendesha hiyo process bac ni vyema kuwa na degree coz system zipo.
     
Loading...