Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by HUNIJUI, Jan 6, 2013.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naombeni mwenye taarifa au tetesi kuhusu Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI kwa mwezi January 2013 wanatoa list lini na kikao cha kupitisha ni lini?
     
  2. N

    Namour Senior Member

    #2
    Jan 7, 2013
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Naskia watu washapata barua lakini ukiingia katika web yao hakuna habari hyo au ndo kimyakimya ngoja tusubiri wenye kujua watwambie
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,084
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    ingia kwenye website yao wamesha release majina
     
  4. N

    Namour Senior Member

    #4
    Jan 8, 2013
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Dah asante mkuu kwel bwna wametoa lakini mbona hicho kiambatisho sikipati vizur atayeweza aweke majina niyasome kupitia jf.
     
  5. K

    KZJ Senior Member

    #5
    Jan 8, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu ata mimi natafuta hayo majina ya nimechek web yao lakini wali ya post tarehe na sasa wamesha ya toa,aliye weza kuya download atu juze! asanteni
     
  6. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhamisho huo ni kwa kada zote au ni baadhi ya kada tu?
     
  7. N

    Namour Senior Member

    #7
    Jan 8, 2013
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    dah! Yaan jana2 leo wametoa ngoja tusubiri waliodownload au wanachakachua nini?
     
  8. K

    KZJ Senior Member

    #8
    Jan 8, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari hayo majina yamebandikwa notes board za tamisemi dodoma kama kuna wadau uko wafanye mpango ili yame kwenye mtandao.
     
  9. Nyorji

    Nyorji JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Mimi nimepata barua jana au fatilia dodoma
     
  10. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli kuna link lakini sioni majina
     
  11. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama una hiyo document tuwekee hapa mkuu naona wameitoa haipo ila kichwa cha habari kipo
     
  12. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenye taarifa atujuze jamani
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,084
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Sikuipakua. Jaribu kucheki tena baadaye
     
  14. F

    FRANCIS P.KINDAUJI New Member

    #14
    Jan 9, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa aliniambia alifuatilia akaambiwa majina yatatoka kuanzia jan 15. So kama kuna m2 ameshayaona please 2julishane wana jf hapa ndo kupeana news wana jf. Jaman 2naotaka kuhama 2po wengi, wengine ni walimu wanashindwa waazimie au la!
     
  15. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pia ndo taarifa nlizozipata nami pia
     
  16. p

    papaa elly Member

    #16
    Jan 10, 2013
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    nyorji iyo letter umeipata wapi mkuu? Dom au kwenye sanduku lako la posta?
     
  17. F

    FRANCIS P.KINDAUJI New Member

    #17
    Jan 10, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana jf mnaofuatilia uhamisho toka tamisemi nami ni mmoja wenu. cha msingi, secondary na college ni kupashana habar kwa yeyote atakaye pata news inayohusu issue hii. mchana nimepata sms toka huko juu kuwa within 2 weeks mambo yatakuwa shwari
     
  18. N

    Namour Senior Member

    #18
    Jan 10, 2013
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Wadau kuna mdau anaitwa mfarisayo katoa file ya majina ingien ktk forum hiihii ya kaz mi nshaona jina langu naxubir barua2.
     
  19. N

    Namour Senior Member

    #19
    Jan 10, 2013
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    naona kwenye maelezo yao wanadai barua itapatikana kwa mkurugenz wako.
     
  20. F

    FRANCIS P.KINDAUJI New Member

    #20
    Jan 11, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namour, mbona mfarisayo wako cjui mgalatia hatoi majina ukiingia anakurudisha ulikotoka au haya mambo ya mitandao yana m2 na m2? Please mkuu kama kweli 2saidie ili nasi tuchungulie. Pressure pressure jaman mtatuumiza wenzenu!
     
Loading...
Similar Threads - Uhamisho Watumishi toka Forum Date
Uhamisho wa watumishi wa Serikali Nafasi za Kazi na Tenda Jan 4, 2016
Uhamisho: Janga kubwa kwa watumishi wa umma Nafasi za Kazi na Tenda Jun 15, 2015
Mwenye tetesi kuhusu uhamisho wa watumishi Nafasi za Kazi na Tenda Jul 8, 2014
Uhamisho wa watumishi july Nafasi za Kazi na Tenda Jul 11, 2013
Uhamisho wa watumishi wa serikali za mitaa - desemba 2012 Nafasi za Kazi na Tenda Jan 10, 2013

Share This Page