Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamisho wa eto'o

Discussion in 'Sports' started by Shine, Aug 29, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu anajua uhamisho wa eto'o wa kuhamia rashia na kupata mshahara mkubwa kuliko wachezaji wote dunia umefikia wapi atujuze maana niliisikia kwenye vyombo vya habari na sijui iliishia wapi

    nawakilisha
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ameshasaini mkataba, na tayari keshaanza kazi toka last week.
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Na alifunga goli kwenye mechi yake ya kwanza ,timu yake ilitoa sare 1-1
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Anakula pensheni tu saa hizi,soka lote la maana laushindani kishamaliza.Kwa nini aache mpunga mnene ki-hivyo?
     
  5. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    si sahihi kuharibu majina ya nchi za wenzetu, rashia ndio nchi gani.......!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    mkuu jamaa ni noma yani mechi ya kwanza tu walikua washafungwa goli 1 akaingia akitokea benchi na ku equalize
     
Loading...